Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Kuzaliwa Upya Oktoba 31/10/2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bagamoyo, Oct 26, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Vuguvugu za Watanganyika kutaka uhuru 1961 zinafanana na vuguvugu la mwaka huu 2010 wa uchaguzi ambapo Watanzania wameonyesha uchu na matumaini ya kufanya mabadiliko makubwa.

    Mwaka 1961 Mwl. Nyerere aliongoza vuguvugu la kuwaletea matumaini Watanganyika kupatiwa uhuru wa kisiasa ili wananchi waweze kufaidi matunda ya rasilimali ya nchi yao.
    Makabwela wasiokuwa na fedha ndio walikuwa wadau wakubwa kumuunga mkono Mwl. Nyerere kuwa kiongozi wao wa kuleta mabadiliko.

    Miaka takriban 50 baadaye chama cha CHADEMA kina kila dalili ya kuwaletea matumaini mapya ya kuamsha vita vya kweli dhini ya maadui ujinga, maradhi na umasikini kwa kupitia Mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA,Wabunge wa CHADEMA na Madiwani wa CHADEMA.

    CHADEMA kwa kupitia mgombea Dr. Slaa wameweza kuwasilisha ujumbe unaoeleweka kwa Watanzania, kiasi kila mpiga kura anaelewa kuwa '' KURA YAKO YA UCHAGUZI KWA CHADEMA NI ELIMU NA AFYA KUWA BILA MALIPO, pesa zao za kodi kutumiwa vizuri kwa kujenga miundo mbinu bora kuchochea uchumi kukua kumuondoa adui umasikini n.k

    Hakika mwaka huu wa uchaguzi Chama kikongwe lazima kigaragazwe kwa kupitia sanduku la kura, ndio inawezekana kuking'oa chama kikongwe kilichochoka cha CCM.

    Mungu Ibariki Tanzania na Watu wake.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Perfection of COMPLETE INDEPENDENCE OF TANZANIA 2010
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM hihii??
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mungu atulinde tuwe na peaceful transition
     
  5. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Tusijihakikishie kuwa itakuwa kama tunavyoota.
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nahis ndoto za alinacha...anyway tusubiri
     
  7. T

    The King JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi italipuka kwa furaha kubwa kwa kupata uhuru wetu kwa mara ya pili.
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tulitoka tanu tukaja ccm akuna jipya na tunasubiri ama kubaki ccm ama kurudi chadema(kama mwandishi wa habari hizi alivyoandika) wewe kujiweka sawa kwenye system ikitokea yoyote wasikuaribie maiha yako..kumbuka kuna watu wengi baada ya ucgahuzi hasa wafanyabiashara watafilisika aama kuhama nchi inategemea na upepo..ama kuacha kabisa biashara haya ndio mambo yaliomfanya sadoki akaona abalance isiwe tabu
    i salute sadoki..kwa huyu yoyote atakaeingia lazima arudishe hela zake..
     
Loading...