Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuwaandaa watu wake kuajiriwa zaidi kuliko kuajiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masomo, Oct 25, 2012.

  1. m

    masomo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iwapo fao la kujitoa halitarudishwa serikali itakuwa imeweka mpango wa kuwaandaa watu wake kwa wingi zaidi kuajiriwa zaidi kuliko kuajiri.Wajarisia mali wangi hujipatia mitaji yao ya awali kupitia ajira na baadae kutengeneza ajira,na mitaji hii iwanipata kwa njia mbali mbali ikiwa ni pamoja na fao la kujitoa pamoja na mikopo.Utaratibu uliokuwepo ulikuwa mzuri sana hasa kwa wafanyakazi wa migodini ambao ajira zao hazidumu,na mifano iliyotolewa ya nchi ya kenya na zanzibari si za msingi kwani nchi hizo hazina migodi kama Tanzania.Hili la kutojitoa halitaongeza maendeleo bali litaongeza ufisadi tu na kudidimiza hali ya maisha ya mtanzania.
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale tunaofanya ajira za mikataba,kwenye mkataba wa hali bora nadhani tukubaliane na mwajiri pesa za NSSF tuwe tunapewa wenyewe.Maana serikali hii imekuwa nyag'anyi.Mtu ujisomeshe(whether through loan board/mzazi pocket),kazi ujitafutie halafu NSSF yako inyang'anywe!Inauma sana.
     
Loading...