Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuwa na waziri mkuu viti maalum si sahihi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Feb 15, 2012.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ndugu,
    wanajanvi naomba tujadiri hili hapa.Katiba yetu hiko wazi kuwa mbunge wa kuchaguliwa na watu na kupata kula za nyingi kumzidi mpinzani wake ndo atakawa mbunge halali. Pili katiba hii inatamka wazi kuwa mbunge ambaye atateuliwa kuwa waziri mfano waziri mkuu ni lazima awe amepigiwa kula na wananchi kula ambazo niza ushindani.
    Je Mh Pinda hivyo vigezo viwili amevikidhi?Inakuwaje mbunge huyu wa viti maalum anateuliwa kuwa waziri mkuu?
    Pinda ni viti maalum sababu alipigiwa kula za ndiyo na wanachama wa ccm that is internal party election kitu ambacho katiba haihalalishi mtu huyo kuwa mbunge wa kuchaguliwa na ata kuwa waziri mkuu.
    NAWASILISHA.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hoja hizi huwa twapata shaka sana na uwezo wa kufikiri wa wananchama wa chama flani hivi.
    Hongera umeweka thread na wewe leo.
    OTIS
     
  3. g

    greenstar JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeamka nazo? pole
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kasome vizuri katiba na sheria za uchaguzi utaelewa kuwa hakuna tatizo.
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Shambulia hoja mkuu nasi mtoa hoja.Nipe uhalali wake kikatiba sivingine.
     
  6. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mods fanya kazi zenu vizuri,hii thread haina mashiko na uelewa wa Alexism bila shaka ni mdogo saana.PM siyo lazima awe mbunge wakupigiwa kula kama ujui.lol
     
Loading...