Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuwa na Serikali 1 tu katika nchi hii 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democracy999, Jul 19, 2012.

  1. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa watanzania wenzangu sisi sio koti la kutumiwa kisha kutupwa, hakuna wa kugawa nchi yetu ambayo tumeitoa mbali. Ukidokezwa Udokezeke!
     
  2. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Democracy999, fafanua kidogo tuweze kuchangia. Maana maelezo na heading kama havijaoana vile, ni wazo tu mkuu.
     
Loading...