Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Kuuwawa kwa watu kutokana na imani ya kishirikina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, May 31, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    AUDIO | DW.DE


    [h=1][/h] Makundi ya wanaharakati ya haki za binaadamu nchini Tanzania yanasema kiasi ya watu 3000 wameuwawa nchini humo kutokana na imani ya kishirikina katika kipindi cha mwaka 2005 hadi 2011.
    [​IMG]Watu wengi wameuwawa kutokana na ushirikina

    Kwa mujibu ya ripoti ya haki za binadamu iliyotolewa na Kituo cha Haki za Binaadamu na Msaada wa Sheria kwa wastani watu 500 wanauwawa kila mwaka. Sudi Mnette alimuuliza Msemaji wa Jeshil la Polisi nchini Tanzania Mrakibu Msaidizi Advera Senoso kwa nini hali imeendelea kuwa hivyo?#
    (Kusikiliza mazungumzo hayo bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini)
    Mwandishi: Sudi Mnette
    Mhariri:Abdul-Rahman,Mohammed





    [h=4]Sauti na Vidio Kuhusu Mada[/h]
    [h=2]Sikiliza mazungumzo kati ya Sudi mnette na Advera Senoso[/h]

    [h=4]Mengi zaidi kutoka kigawe hiki[/h]
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Watanzania kimyaaaaaaa!
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika sababu za watz kuendelea kuchinjana sababu za ushirikina!!!!
    Haya ndio matunda ya kulea ujinga miongoni mwa watanzania!!!!
    Hebu fikiria,idadi ya watanzania wasio jua kusoma wala kuandika inazidi kuongezeka!!!!!Mwisho wa haya yote ndio haya!!!!
     
Loading...