Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kutoa ripoti yao kuhusu Jopo la Wataalamu wa UN juu ya Congo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Dec 5, 2009.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    • Serikali kupitia Mahiga itakabidhi hiyo report ktk usalama
    • Mahiga awataka baada ya kuwapatia report hiyo UN waisambaze sambamba na ya kwao.Mahiga jtatu ataitetea report hiyo.
    • atawataka hicho kikundi cha wahuni kilicoandika report kwa namba ya simu kiombe radhi
     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Am I supposed to see something in here??Wahuni,wepi hao?Endeleeni na viroja vyenu wakati wenzenu wanaweka hoja.
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusubiri hoja ziumane, hapo naamini kama ni mpambano, utabiri ni mgumu mno!
    Nasubiri kuona miujiza haka kanchi kakiombwa msamaha na umoja wa mataifa sambamba na kuwa loose na kuruhusu wajanja kufanya biashara ya silaha kupitia ardhi yake.

    MAAJABU YA DUNIA HAYAJATOSHA PENGINE YALIKUWA YANASUBIRI HILI!
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Sasa hoja zinakabidhiwa jtatu ,na tunawataka UN waisambaze hiyo report sambamba na kwao.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ni Mahiga, si Mahinga.
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ok mkuu
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    MkamaP,

    Naona una tatizo la wengi wetu huku Sikonge. Ukiona Mukama unafikiri Mkama. By the way mbona kimya? Sikuoni kwenye Intervoip siku nyingi. Au umejiweka INVISIBLE kwenye hiyo programs???

    Ngoja tuone wanavyojitahidi kujiosha. Hadi mwakani watarushiwa sana madongo ya ndani na nje.
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh
    ni kweli Mukama na Mkama linachanganya. intervoip nimeachana nayo saizi nina High Definition.
     
  9. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ooh yeah, tumewazoea kuwa against Tanzania, u just want bad things to happen agaisnt our beloved country, so that u have soumething to come out of u'r bad mouth.
    Mnachotaka mabaya yaandikwe ndo mshangilie, what if wanakuja na point za kueleweka, Ni ony Viroja tukiwa tukijitetea, ila UN hata wakija na utumbo ni HOJA..i'm starting to be sick of u big traiters.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kosa lipo moja, kupiga kelele.
    UN, walipo fanya kazi yao hawakua na mbwembwe , kelele wala papara. walikaa chini wakacompile ushahidi wao, wakauweka wazi kisha wakaipa dunia ili isome na ijue hali ya mabo yalivyo hobelahobela hapa barani Afrika, wakoloni weusi wanavyonyonya damu ya weusi wenzao.
    badala ya kua na papala tungetulia tuijibu hiyo report kwa ufasaha na uangalifu, na kama kuna kosa tuombe radhi dunia.
    kwasababu tangu report hiyo itolewe hakuna kikao cha Cabinet kilichokaa, na mheshimiwa yuko mapumziko Carribean ooh sorry kikazi, sijui kama amerudi.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Dec 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    nyie ngojeni tu watu waje kuumbuliwa! Wamejaribu kina Ahmedinajad na wakaambiwa hadi mtaa ilipo facility yao ya Uranium enrichment!
     
  12. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo hoja wanazitetea wapi?
     
  13. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,189
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    MkamaP,
    1. Tanzania itakuwa ni Nchi ya kwanza duniani kuitukana UN kama wahuni, infact Nchi nyingine ambayo imewhai kuitishia UN ni North Korea (Banana republic nyingine kama Tanzania).
    2. Nchi zote wajanja, wenye nguvu, hata wanyonge huenda kwa ki-diplomasia na kukanusha shutuma, siyo such un-diplomatic. Tanzania ingejifunza "what Lobbying" is. Kuna member wa UN Securirt council ambao unaweza ukawasiliana nao ukaomba wakusaidie. Siyo kubwabwaja matusi.

    3. Katibu Mkuu wa UN ni Mkorea, anayefuatia ni Mtanzania. Hivi Membe alifanya mawasiliano kwanza na kupata mawazo kutoka kwa huyo Mtanzania? Au representative kule Umoja wa Mataifa.

    This country is taken by thugs!!
     
  14. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hatuwezi bembeleza malicious ya UN. Fact zitatolewa jtatu ktk baraza la usalama na tukiwapiga chini tutaka watuombe msamaha.
     
  15. C

    Chief JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nasi tukipigwa chini tuombe msamaha. Sawa?
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ok tusubiri jamani kama tutaumbuka haya.......tumezoea kukurupuka
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Uhakika, kama serikali inajuwa wazi haijafanya biashara hiyo hakuna sababu ya kupigwa chini, pale hakuna debate ila facts na facts za namba za simu hazikubariki maana hata Membe kasema anamawasiliano na ya simu na hao waasi si ya kibiashara bali ya kiupatanishi.

    Tunataka watuoneshe hizo silaha
     
  18. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  19. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Tanzania haihusiki na biashara ya silaha. Wewe pia ni mmoja waliojaribu kuihusisha sana serikali na biashara ya silaha kwa Waasi. Kwanini huwezi kuwa mkweli na kujua tofauti kati ya uhalifu wa mtu mwenye asili ya nchi/taifa fulani na Serikali ya nchi fulani?
     
  20. C

    Chief JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Sasa, kama ripoti haijatoka rasmi toka UN, huoni kuwa kuna uwezekano serikali yetu itakuwa inajibu kingine na ripoti inasema vingine? Itakuwaje ripoti mbili (za serikali na UN) zitoke wakati mmoja na hiyo ya serikali iwe inajibu ripoti ya UN?
     
Loading...