Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Kusuluhisha Mgogoro Ivory Coast!

Discussion in 'International Forum' started by PakaJimmy, Feb 1, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa ya habari ya saa 2 usiku, Tanzania imechaguliwa kuwa msuluhishi wa mgogoro wa Ivory Coast, ikiungana na nchi zingine 5, baada ya juhudi mbalimbali za jumuia ya kimataifa kushindwa.
    Hayo yamesemwa na Waziri wa ushirikiano wa kimataifa, Bernard Membe, mara baada ya ujumbe wa rais JK kuwasili nchini wakitokea AddisAbaba-Ethiopia.

    My take:
    Ni vituko hivi.
    Sielewi ni vigezo gan vinavyotazamwa ili kui'award nchi jukumu hilo.
    Naomba nielekezwe.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Jk ni bold kuongea mbele ya Gabgo jamani . Shi***t
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Aisee,
    Hii imeniacha hoi...
    Kweli nyani haoni k..ndule!
     
  4. N

    Ng'wamagigisi Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu, hapa ndipo jumuia za kimataifa zinapochemka. Hapa home kubovu na ishu ziendeleazo Tunisia, Jordan, Egypt & Yemen zamnyima raha cz zote hapa home zipo. Kuingia kaingia kimazabe, ataweza kweli kumwambia mtu anaeshikilia kimazabe aachie ngazi?!! Kujiaibisha tu huko!
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Afican Union (AU) hovyohovyo .... Hebu fikiria lile bomu Obieng Nguema eti ndiye Chairman wa AU! halafu huyu wetu na yule polygamist eti ndiyo wapatanishi?! Kweli vituko..
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Usanii tu.
    Najua moyoni atakuwa anateseka sana maana anajua fika hii game inavyochezwa.
    Na kwa jinsi wanavyolindana hawa wanaweza kumwambia Watara na Bagbo waunde serikali ya umoja wa kitaifa...huh!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hakuna suluhu hapo.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    PJ je ni nani aliyeteuliwa kama msuluhishi wa mgogoro huo kama ni JK nitachoka aisee
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio Afrika hiyo Mugabe once a hero sasa hivi ni dikteta just imagine the likes of Kibaki, Museveni, Kikwete, Gbagbo, Al Bashir, na wengine wengi tu kipofu anamwongoza kipofu mwenzake what do you expect
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Force ndiyo inahitajika otheriwise danadana itaendelea at the end of the day utasikia serikali ya umoja imeundwa
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Exactly, kwa Tz msuluhishi ni JK...
    Bora angekuwa hata mwanadiplomasia mwinginewe kama SAS.
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa vigezo vyao waliomteua, anaonekana kaquolify. hii inadhihirisha aina ya watu walomteua ni wawajibikaji wa kiwango gani! kama mna uchngu itisheni maaandamano ya kupinga usuluhishi wa Jk huko manake naye analaumiwa humu nchini. ni wazo langu tu
     
  13. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JK akifika huko anapaswa awe mkweli toka rohoni mwake na amwambia Gbagbo yafuatayo:
    Wewe ni rais halali kwani kuchakachua matokeo ni halali kwani hata kwetu tunafanya hivyo hivyo.
    Usikubali kutoka madarakani wakati una jeshi, polisi nk.
    Wagawanye wananchi wako kwa misingi ya kidini,hapo utawatawala kirahisi sana maana wanapenda sana dini zao; hata kwangu nafanya hivyo hivyo, likitokea suala gumu kwangu napenyeza hoja za kiudini udini.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Du.,kiongozi.
    kwa kuwa h
     
Loading...