Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kushirikiana na cuba katika elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mdeki, Sep 9, 2011.

  1. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    serikali ya Tz imeridhia kushirikiana na cuba ktk elimu ya watu wazima.

    source: chanel ten
     
  2. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni ujinga mkubwa sana .Pamoja na kuwepo vijana wa kitanzania wasio na ajira wenye uwezo wa kufundisha elimu ya watu wazima leo unaambiwa mkataba unasainiwa ili WaCUBA waje Tz kufundisha .Kwanza hawa watu hawajui Kiswahili wala kiingereza sijui itakuwaje.Uchizi usio na kipimo kwa nchi yetu. Inasemekana hbuu mkataba ulisainiwa tayari.Wizi mtupu.
     
Loading...