Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kushiriki kuishambulia IRAN

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by king11, Dec 5, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika harakati za kuunga mkono uvamizi wa marekani kwa IRAN tanzania imejikuta ikiunga mkono marekani kutokana na mahusiano yake ya karibu na marekani, Tanzania pia imeahidiwa kupata gawio la mafuta kama wakifanikiwa kuiangusha Iran, mikakati hiyo imekamilishwa kwenye ziara ya Bush na jk amekubali kushirikiana na marekani bega kwa bega
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Ungeweka source ya habari hiyo ingekuwa safi kweli. Lakini sasa mhhhhhhhhh......!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hebu tuanze taratibu.....kwa hiyo sisi tutaenda kuwatwanga waIran tukishirikiana na USA....?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    NtawashangAa sana wakifanya hivyo. We have to learn to mind our own business. Iran inatuhusu nini? Toka lini tuna ujomba na kina Bush tuanze kuwashabikia kama wanatuhusu
     
  5. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huu ni uongo na Bush hayupo kwenye siasa tena!. Iran kuangushwa itakuwa vizuri kwa wa Iran ambao hata kuandamana hawaruhusiwi!!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya sasa
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    chanzo cha umbea huwa kina umuhimu wake pia na kuhusu tz kwenda huko ni ujinga usiokuwa na kifani kwa ya kwetu yanatutoa kamasi ya nini ya wengine :):):)
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona habari hii ni kubwa lakini haina source? Marekani akugawie mafuta kweli? Jamaa ni mroho kwa mafuta wee acha tu. Ya Iraq amejitwalia mwenyewe hadi washirika wake wakapiga kelele akawaambia kuna mafuta Libya nendeni mkachukue; Ufaransa weamejitwalia visima Libya. Huko Iran huenda anamtafutia visima mshirika wake mwingine ambaye anapiga makelele kwa kunyimwa mafuta ya Iraq na Libya!! Hadi Tanzania ifikiwe kwenye mgawo, mmmmmhhh!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu tumia ufikikiri kidogo hujui kuwa us wanataka kuiharibu dunia ili wao wawe juu ambapo hicho kitu watu washaanza kukijua kwa hiyo iran itakapo dondoka ujue china ni next sababu tz tayari walishatupaka hatuongei kila leo njaa tu na kwao ndio furahi ili makampuni yao ya fanyekazi..

    mungu ilaana us na isifanikiwe kwenye mipamngo yake isiyo na maana na pia laana iwaendee wote wanaosupport hiyo kitu.

    miafrika bwana job true true..A S embarassed:
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,689
    Likes Received: 4,523
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake inasemekana majeshi ya ardhini ya Tanzania ni hodari kuliko yale ya Uingereza, na Marekani imevutiwa na sisi baada ya Ufanisi wa hali ya juu wa kumuondoa yule Jenerali muasi pale Comoro ambaye alikuwa na majeshi makali sana na ya kisasa yenye dhana nzito nzito.
    N:B, Check kama April fool labda imeamishiwa December.
     
  11. k

    king11 JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kwamba tuna jeshi au nguvu ya kumsaidia marekani lakini kikubwa ni marekani anataka uungwaji mkono wa nchi nyingi katika UN na tanzania tuna msaidizi wa katibu mkuu (Asha Rose Migiro). ndio sababu kubwa, wengi awajui misaada kama ya MCC na Daraja la maragarasi yalijengwa kwasababu gani
     
  12. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heshimu jamvi.
     
  13. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahhaahahaahaaaa huu upiuuzi umenifanya nicheke sana! Ninyi wa Tanzania mna kipi hasa cha kuwasaidia jesshi la marekani? Upupu tu!
     
  14. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ndo manake! Wewe mwenyewe umejionea wiki hii ile midege yetu mdebwedo ikipasha. Sio sababu ya kusheherekea uhuru tuu! Yapo kikazi zaidi dada. Tukichanganya na elimu yetu ya mambo ya ki -entelijensia, Iran watakoma!
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Na ungo au hiyo mitumba yenu nayenyewe imeisha kuwa mikukuu!!!kwanza unaanzaje safari kwenda iran ujinga huu hautaiishia tanzania
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mtumba wa ndege ya kijeshi na yenyewe ni yakichina!!
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​sio tanzania kushiriki kuishambulia IRAN bali Marekani wameomba Tanzania kuunga mkono Vikwazo dhidi ya IRAN
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,689
    Likes Received: 4,523
    Trophy Points: 280
    Bado haijaniingia akilini, Marekani ina kura ya Veto mkuu ndani ya UN.
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Duh hii habari kali kweli. Amini Usiamini.
     
  20. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Duh hii habari kali kweli. Amini Usiamini. Mleta hii habari alikuwa keshakunywa supu ya mawe.
     
Loading...