Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kushiriki katika michezo kimataifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitero, Aug 8, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siungi mkono Tanzania kushiriki katika michezo ya kimataifa hata kidogo.Maana kila tukishiriki tunatolewa katika hatua za mwanzo na kila siku tunaambiwa mandalizi mabovu,mimpira wamiguu kwa wanawake au wanaume,kikapu,riadha,baiskeli yani kwa miaka hamsini tumeshindwa hata kujikita katika aina moja ya mchezo tunaoweza jani?mimi siamini kama hatuna wanamichezo wanaoweza bali ni ubinafsi,siasa, rushwa na upendeleo.Sikuona sababu ya Tz kushiriki mchezo wa olimpic unaondelea kwasasa jijini London sababu viongozi walijua fika hawakuwa na mandalizi yakutosha na wanajua hawatapata medali hata moja lakini bado walitamani kwenda kufanya ziara tuu,Mimi ni mtanzania na mpenda michezo ila siungi mkono Tanzania kushiriki michezo ya kimataifa. mara ya mwisho kuchukua medali olimpic ni 1980 tena mbili tuu aubu kwa wadau wa michezo narudia kusema aibu, world cup ndiyo kabisaa hakuna matumaini labda tubakie kujivunia Kagame Cup
     

    Attached Files:

  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa naona hawa wadhamini wao wanajidhalilisha tuu,mwendesha baiskeli hana hata raba/viatu vya michezo,hana Helment zaidi ya kuwapa matishert ya matangazo tu,halafu tunategemea akashindane na wapendamichezo na wanaojali michezo halafu ashinde? hatupo makini na hatujui tulifanyalo,ninaandika yote haya si kwamba tunafanya vibaya katika olimpic bali ni hii picha ya waendesha baiskeli aibu tupuuuuuuuuu
     
Loading...