Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuna ombwe la uongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Mar 14, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Viongozi wetu:


    1. Ni wajivuni na kila mmoja anajali maslahi binafsi;
    2. Hawana upendo wala heshima kwa wananchi ambao ndiyo waliyowaweka madarakani;
    3. Wanapenda kuombwa na kuambudiwa badala ya kujituma kuwatumikia wananchi na kusikiliza kero zao;
    4. Wanaogopana na hivyo kushindwa kukaa pamoja na kushauriana namna bora ya kuwatumikia wananchi; na
    5. Wanalindana na hivyo kushindwa kukosoana ili kuficha madhambi yao.

    Wananchi tunatakiwa kuyatambua haya ili tusiendelee kujiweka kitanzi kwa kuchagua viongozi wanafiki na wabovu!
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umechelewa kulijua hili, ni tangu mwaka 2005
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2005 tuliambiwa tumepata chaguo la Mungu!
     
  4. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazazi ,imekula kwetu ****** na utawala sawasawa na Mmasai na uvuvi
     
Loading...