Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuna hackers

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, May 29, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    wadau nlikuwa naomba nulize kama tanzania kuna hackers i mean expert hackers sio amateurs aka copy n paste from google kama vile jamaa aliye hack tcu which was quite easy PLEASF I NEED FEEDBACK NA EVIDENCE
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    What do you mean specifically? Kama huyo aliweza kuwahack TCU kwann unamwita amature au kwakuwa hakudelete kila kitu? Whats uir measure in determining uir so called "expert hackers"?
     
  3. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hey naongelea experienced hackers kama hackers kama wale waturuki walioweza kuhack many many websites including microsoft umenipata au
     
  4. koo

    koo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama wapo kwani watz wengi niwatu wa ethics hawawezi jihusisha na shughuli hiyo. Ila kinacho nishangaza nikampuni au mashirika ya kitanzania kuchukua wataalam wa it ulaya pale mambo yanapo korofisha mfano tanesco na tra nini sababu je niufinyu wa weled wa wataalam wetu au ni kutoaminika kwao hapa nchini.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hakuna!! wengi ni copy paste toka google! ..
     
  6. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Subiri tukikuhack utajua kama tupo au lah
     
  7. N

    Nyasiro Verified User

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wapo...ubaya wa TZ hatujiamin
     
  8. rickymj

    rickymj Senior Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Most ov them r SCRIPT KIDDIES.
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi ni hacker lakini due to nature of the Industry I serving as IT consultant ni mwiko kuhack kwa aina yeyote ile.So alienzisha uzi huu awe makini asije akawa kama yule alianzisha uzi wa Makomandoo wa Tanzania. Kwa kifupi Tanzania ina wataalamu wa fani zote waliobobea hapa Dunia. Unajua kuwa yupo Mtanzania DR. Ambaye ndie aliesaidia katika kugundua kuwa kuna aina zaidi ya Moja ya Virus wa HIV?
    Kuna Mtaalam wa Maswala ya Kodi Mtanzania ambaye Vitabu vyake Vinatumika mpaka USA kufundishia watu wa kodi?Watanzania tujisamini na kujiamini
     
  10. mwangere

    mwangere Member

    #10
    Dec 3, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  11. wickerman

    wickerman JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 390
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Belive me wapo, i knw them, they r awesome, as for me, just abit, sio amateur wala guru wa hacking... i`ve had my moments
     
  12. S

    Surgical Blade JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 360
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unawajua waturuki tu?
    .
     
  13. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2013
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    hivi kwanza ni taifa gani linaloongoza kuwa na hackers wengi humu duniani?

    then, ili u hack, lazima uwe ama ujue nini?
     
  14. S

    Surgical Blade JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 360
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama Mtanzania Unajiona Wewe ni Hacker,
    jitahid ufanyie ndan ya nchi bas.
    .
    Izrael hackers waka wachokoza waarabu.
    .
    [​IMG]
    .
    Websites kama 500 hv za Izrael zika teketezwa,
    na jamaa wana angalia website muhimu tu.
    .
    Tar 4/12/2013 jamaa wataanza za wa Angola kisa ni the news of Islamic banned, websites zao muhimu zitaanza kuteketezwa,
    .
    Wamarekani nao walifuatia baada ya Israel
    .
    [​IMG]
    .
    Wamarekan wakatulia tu,
    .
    Sasa kama wewe n hacker usije ukatunyima raha wengne,
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Dec 4, 2013
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    mambo ya kuhack kama mtu mmoja siku hizi yamepitwa na wakati.

    hawa anon wa middle east ni wa iran na israel wametia aibu kum asssasin kiongozi wao.

    same china wanawahack marekani na ikagundulika ni chuo kizima kilikua kinafanya kazi hio.

    ina maana mfano tanzania tuna ugomvi na nchi fulani basi maprofessor wa ud, udom na vyuo vikubwa na wanafunzi wao wakali wanakaa pamoja wanafanya hizi ishu kama somo vile. na kwa style hii hawawezi shindwa na watu individual.

    hata hapa africa tukiwa na umoja huu basi pia kundi la kutisha linaweza kutengenezwa
     
  16. S

    Surgical Blade JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 360
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa "Mauritania Attacker" the anonghost leader, hajawa arrested, na hata israel bado hawajiamin, mana hata wakimkamata bas Vikund ving sana vitaungana kumshambulia israel, pamoja na USA.
    Na juz juz Russia katumiwa warning na hawa hawa anonghost baada ya kuwakamata Washukiwa 30 kwa matukio ya hacking.
    .
    Ujanja wote wa FBI na CIA documents zao waka zi leak, zina patikana HAPA
    .
    Na nyingine hiz HAPA
    .
    Yani Izrael akileta mbwembwe tu wataanza kuziteketeza Websites na Forums zao,
    .
    Hawa anonghost ameongezeka jamaa mwingne anajiita http://megafab.net/
    .
    Vikundi vya hacking vpo vingi na vinazid kuongezeka,
    Kuna jamaa wanajiita #Red Hackers hawa mpaka wamesimamia uchaguz wa Turkey
    .
    Vita vya Hacking kat ya vikund na Nchi, Vikund havipati hasara ila Nchi,
    Hata kama Tanzania tutajikusanya, hasara itakuwa kwenye websites za watu tu sio za Nchi, Na Tz vi webs vyetu vichache.
     
  17. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Una tenda nini?
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hamna hackers Africa kama wapo hawafiki 5 na Hakers siyo yule mtu anayetumia program kufanya haking....usiangalie movies ukaona mtu ana type harakaa ukaona ndo hakers wanavyofanya. Haking ni ngumu balaa kwa mimi haking ni kipaji na hardworking. I know what am talking because i once wanted to be one and nilibahatika kukutama na amature hacker from India but still hajiamini....
     
  19. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    ungesema tu shida yako mkuu. kuna kazi au unataka kujua tu?
     
  20. S

    Surgical Blade JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 360
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaka Afrika ma hackers wapo Nigeria na Misri,
    Misri nao hackers wake wanapata support kutoka kwa Islamic hackers.
    .
    Cyber Army Nigerian hackers
    .
    [​IMG]
    .
    Egypt Team hackers (misri)
    .
    [​IMG]
    .
    Afrika hackers wapo
     
Loading...