Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kukosa mafuta hii ni hujuma ya wazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBE, Oct 24, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haiji akilini karne hii ya sasa nchi ikosee mafuta kweli na kufanya shughuli kusimama..mfano jana nimepita wilaya ya kilwa hakuna mafuta kabisa hata tone ...magari mengi watu wamepaki binafsi na serikali....
    Waliosababisha hili vyema wakawajibishwa .... Mafuta yanapakuliwa hapa kwetu sisi hatuna mafuta lakini nchi za jirani zinamafuta hii ni hatari sana.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata binadamu kuna kipindi hupungukiwa na damu kama kukiwa na shida. Bila ya shaka serikali yetu inaumwa ndiyo maana mafuta yameadimika, siku ikipona mafuta yatapatikana bila shida.
     
Loading...