Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kujitangaza tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by princekerry, Mar 23, 2011.

  1. p

    princekerry Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya miujiza ya Mchungaji mstafu Ambikile kujitokeza na kutoa huduma ya maajabu imepelekea TAnzania kuingia katika sura nyingine kwa kujulikana na mataifa mbalimbali na kupata wageni wengi kutoka jirani na nje nchi je? serekali ianpaswa kutoza ushuru ili kujipatia kipato kwajili ya kukipatia maendeleo kijiji hicho mabali na fedhe ya babu kwani tayari imesha onyeshwa matumizi yake.
     
Loading...