Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kuingia gizani yatimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngeleshi, Jan 26, 2012.

  1. N

    Ngeleshi Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lizemwalo lipo kama halipo laja, leo ni siku ya pili mji wa kigamboni upo gizani, maji yawashida, msemaji hamna, Tanzania tutafika?
     
  2. Chimama

    Chimama Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui ni mgao umeanza lakini umeanzia Kigamboni maana naona wanakata zaidi ya 12hrs na hakuna info yoyote..Tanesco wanazima simu au inatoa busy signal. Nilidhani Ngeleja alisema mwisho wa mgao Desemba 2011 maana wameingia mikataba kibao na megawatt za kutosha zitazalishwa?? Did I miss something?
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    since when did politicians start speaking the truth?
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rogger out.
     
  5. d

    digodigo Senior Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na sio siku mbili tu bali ni zaidi na pia si Kigamboni tu bali kuna baadhi ya maeneo mengi hapa Dar ambayo pia yameathirika na hakuna msemaji sijui tuwaeleje na isitoshe wamebebwa sana hawa na serikali kwani bajeti yao iko juu huduma ziro
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Angalieni Kigamboni, isije kuwa ndio wameamua kuwafukuza kijanja. Kwa kuwa mnapiga kelele sana kupinga Mradi wa mji mpya. Sasa wanaanza na Umeme kuwakatia, kisha Simu, Vivuko vinaondolewa mtaambiwa vyote viwili ni vibovu kwa wakati mmoja, barabara inayoingia kupitia Kibada itafungwa.

    Sijui mtafikaje huko au kutoa vipi. Yaani kila nikiangalia sipati :photo:

    Miaka 50 ya Uhuru Tanzania

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA.
     
  7. d

    digodigo Senior Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mabwepande kuna maeneo ya kumwaga
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Even here@KIN0NDON MKWAJUNI hakuna!
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tuingie Gizani Mara ngapi..teyari tupo gizani.
     
  10. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I like science make ukweli wake haufichawagi. TANESCO siku zake zinahesabika hata iajiri information minister wa sadam Hussein hata badili ukweli huo. Yetu macho.
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tatizo watu wa Kigamboni hawataki kutoka kule. Wameshajenga mahekalu yao inakuwa shida kuhamia mabwe Pande.

    na sisi tukiwa kama viooo ngozi wenu mliotuchagua tule mali za nji hii tumeamua kuuza Kigamboni.

    TOKEEEEEEEEEEENI HUKO MTUPISHE TUWAPE WAZUNGU WANAOSTAHILI KUISHI KARIBU NA BAHARI.

    VINGINEVYO TUNAWAPIGA MABOMU NA MAJI WASHA!!!!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. rfjt

    rfjt Senior Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kigamboni wamezidi kutukatia umeme, ni kama tupo kwenye mgao. Hakuna tofauti na wakati ule wa mgao. Kila siku lazima umeme ukatike. Hali imeongezeka makali baada tu ya malumbano ya kivuko na Mzee wa Piga Mbizi.
    Tuhurumieni jamani, kama ni adhabu imetosha. Wengine huku umeme ndio maisha.
     
  13. Chimama

    Chimama Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mizambwa umenifurahisha kweli...Kama hizo ndizo hatua za kutuhamisha basi wamefaulu maana wakikata umeme, maji pia hatuna. Kule hatuna maji yenu yenye dawa, ni visima tu ambavyo vinatumia pampu kupandisha maji..so hatuna huduma zote muhimu..umeme na maji..patamu kweli.

    On a serious note, nimeongea na officer mmoja wa Tanesco Kigamboni 0788499014-Emergency line amesema tatizo lipo kwenye nyaya zinazotoka Kurasini kuja Kigamboni ambazo amesema zimeungua ZOTE...hazifai tena..thus wanatafuta another route ya kupeleka umeme K'mboni wakati wanashughulikia swala la nyaya.
    Kuhusiana na umeme kukatika-katika karibu kila siku anasema kwamba umeme ukiwa mdogo kwenye transformer Ilala basi inajizima yenyewe then baadaye inaboot...?????

    Well, mlioko huku ng'ambo mvuke na madumu ya maji otherwise...hakuna matumaini. Mercy!
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,746
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Ile Symbion maana yake ni nini?!
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Inabidi tukupongeze kwa jitihada zako za kufuatilia suala hili la kukatika ovyo umeme Kigamboni. Ingawa Tanesco wenyewe hawatoi Tangazo lolote utashangaa umeme unazima tu.

    Kuhusu kuungua kwa nyaya - Ina maana walikueleza kuwa itachukua siku ngapi kurekebisha, kwani wananchi wapo gizani siku mbili ni hatari. na je, ingekuwa ni LINE inayoenda IKULU wangekaa kimya siku mbili bila matengenezo wanatafuta njia nyingine kama wanavyofanya kwa Kigamboni. ISIWE NDIZO AHADI ZA kISIASA ZIMEINGIA HADI TANESCO.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    hata huku uswazi hakuna umeme
     
  17. rfjt

    rfjt Senior Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwa ufuatiliaji na kutujuza.
     
  18. Chimama

    Chimama Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Mzw....hawakusema itachukua siku ngapi...japokuwa uzembe unaojidhihirisha ni mkubwa sana. Ingekuwa ni ikulu wangevuta hata kutoka nje ya nchi. Naona jana walivuta kutoka wapi maana ulikuwa unacheza cheza kweli pia mdogo sana..sasa sijui ndio style yenyewe wanatupa wa kuonja au bado mambo hayajatengemaa...dunno...but hawa watu wanatuumiza.

    I have a feeling Mizambwa, kuwa watu wanataka kuiua Tanesco ili wachukue tender...nionavyo mimi..yaani wanaitengenezea mazingira magumu sana hadi wananchi wanaikinai na kuichukia kabisa then wanaleta option 2 ambayo obviously itakuwa better machoni kwa watu kulinganisha na option 1...thus shirika linaachia ngazi, wenye akili zao wanachukua tender. Huu ni mtizamo wangu tuu ambao nauona unafanya kazi sana katika system ya kibepari.
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi 40.29% ya ongezeko la bei ni ya nini kama umeme si uhakika?
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Serikali ndiyo inaitwisha mzigo mzito Tanesco,nayo in turn inabebesha mzigo wananchi...
     
Loading...