Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA KUELEKEA MABADILIKO in 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GODLOVEME, Oct 29, 2012.

  1. GODLOVEME

    GODLOVEME JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    vijana wa Tanzania kama kweli tunataka mabadiliko lazima tufanye yafuatayo
    Ø :evil:Kuacha unafiki (let ndio yetu iwe ndio na sio yetu iwe sio)

    Ø :evil:Kujua ukombozi wa Tanzania haupo kwenye chama wala dini bali kwa watu makini like

    Ø :evil:Pinga rusha na wewe kataa rushwa (unakuta kijana mwanaharakati ananuliwa kwa laki mbilii) usitegemee mabadiliko kwa mtu kama huyo

    Ø :evil:Tuwe wawazi

    Ø :evil:Kuwa mwajibikaji etc
    note

    Kama kazini unaiba mita moja ya cable 1500 are real mean unataka mabadiliko kwenye nchi yako

    Unakojolea viti uwanja wa taifa unatak a kweli mabadiliko
    The answer is no
    Wewe ndio kiongozi wa 2015 anza kubadilika leo
     
  2. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kwakweli kama kuna watu wanakojolea viti uwanja wa taifa, basi bado kuna watanzania vichaa wengi tu, tena vichaa waliochanganyikiwa mara mbili.
     
Loading...