Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania kubadili mfumo wake wa mawasiliano ya TELEVISION kutoka ANALOGY kwenda DIGITAL

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mwanawao, Feb 23, 2012.

  1. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,592
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Kutokana na mabadiliko ya teknologia yanavyozidi kukua Tanzania imeazimia kubadili mfumo wake wa mawasiliano ya Television kutoka ANALOGY kwenda DIGITAL ifikapo tarehe 31.12.2012. Kwa taarifa hiyo Watanzania wote watakaopenda kuangalia television itabidi wawe na VING'AMUZI vitakavyo wasaidia kupata mawasiliano hayo. Kwa taarifa hiyo basi kutoka kwa Waziri wa Mawasiliano Mh. Prof. Makame suala la kupata taarifa kwa njia ya television itabidi MTANZANIA alipie kwanza. Kwa hiyo kuanzia tarehe 01/01/2013 kuangalia taarifa kwenye televion haitakuwa bure tena.
     
  2. K

    Kibwangai Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui lin watafika Singida!
     
Loading...