Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania (Kilimanjaro Stars) vs Zimbabwe

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Dec 3, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hadi sasa hivi matokeo ni
    zimbabwe 2 - kili 0. mia
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    heading inabidi ianze kili star halafu ifuate zimbabwe kwa sababu kili star wapo nyumbani. Mia
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Upo serious mkuu,au?
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    beki ya kilimanjaro star haijatulia na haielewani kwa hiki kipindi cha kwanza. Mia
     
  5. M

    Maswalala Senior Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I really support zimbabwe
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Natazama hili game kwa umakini mkubwa, hadi dkk ya 15 tumeshapigwa 2-0. Wenzetu Kenya wamepigwa na Sudan 1-0.

    Asante kwa KBC1 kwa kuwa hewani LIVE.
     
  7. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ni dk ya 17 Tz 0 Zimb 2
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli la kuvunda halina ubani
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    upo uwezekano wa kufungwa magoli mengine sababu beki haijatulia. but fowadi wanajiitahidi. mbwana samata hayumo, kacheza ngasa, ulimwengu na said maulid kwa upande wa fowadi. mia
     
  10. M

    Maswalala Senior Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana kocha aliamua kuodoa wazee wote e.g wa akina nsajigwa bila kuangalia uzoefu na uwezo wa mchezaji
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Very serious. Goli la kwanza limefungwa dakika ya kwanza na sekunde 19... naona yanga wanaishangilia Zimbabwe kwa nguvu
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tumepata kona mbili fastafasta, hazikutusaidia.
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    DK 15 ...two goals!! Very impressing!!
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Baada ya hii mechi, wachezaji wote wa Kili Staz na Makocha wao inabidi wastafishwe mechi za kimataifa kwa manufaa ya Umma.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wazimbabwe wanagawana mpira huku kili stars wakitazama tu. Washabiki wa YANGA sasa wanashabikia wazimbabwe na kulingana na matangazo hapa ni kwamba hawafurahishwi na kocha Boniface Mkwasa kutowajumisha wachezaji wa yanga kwenye kikosi!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    huyo firauni julio tokoliake kabisa hana adabu anaishia kubwabwaja huyo tenga tokoliake kabisa shenzi wakuba
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    leo wanafungwa tano kama sio m navua nguo hadharani
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ni aibu sana! Tungeonyesha uhai ingetia moyo. Lakini mmmmmhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    taratibu kiongozi, japo inatia uchungu.
     
  20. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    mbwembwe nyingi!!!!!!!
    Au mpaka Mximo arudi tena??????????????????????/
     
Loading...