Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Kili music Awards (TKMA) 2011 - In pictures

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 28, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Waziri wa Habari, Vijana Utamaduni na Michezo,Dr. Emmanuel Nchimbi akikabidhi tuzo ya heshima kwa Shirika la Utangazaji la Habari Tanzania (TBC) kwa Joe Lugalabamu.

    [​IMG]
    Mwanamitindo Khadija Mwanamboka (kushoto) pamoja na Producer Pancho Latino (wa pili kulia) wakimkabidhi tuzo ya Msanii Mpya anaechipukia Linnah ambaye pia alijinyakulia tuzo ya Mwimbaji Bora wa Kike.

    [​IMG]
    Wachezaji wa Soka nchini,Juma Kasseja (kushoto) na Shadrack Nsajigwa (kulia) wakimkabidhi tuzo tuzo ya Wimbo Bora wa Taarab Mzee Yussuf.

    [​IMG]
    Mwanamuziki mkongwe wa bendi ya Msondo Ngoma, Said Mabele akitoa shukrani kwa wapenzi wa Muziki wa dansi na waandaaji wa Tuzo hizo muda mfupi baada ya kukabidhiwa tuzo ya Heshima.

    [​IMG]
    Mzee Small Ngamba na Bi. Chau wakikabidhi tuzo kwa Producer Man Water mwakilishi wa 20% ambaye alijinyakulia tuzo 5 (tano),katika mchakato huo.

    [​IMG]
    Msanii kutoka THT, Elius Barnaba (kulia), akikabidhiwa tuzo ya Wimbo Bora wa Zouk/Rhumba.

    [​IMG]
    Joe Makini akijinyakulia tuzo ya Msanii Bora wa Hip Hop.

    [​IMG]
    Cpwaa akitoa shukrani za dhati kwa mashabiki wake walio mpigia kura na kuweza kupata tuzo ya Video Bora ya Muziki.

    [​IMG]
    Mbungu wa Viti Maalum CCM, Mh. Vicky Kamata (kushoto), akimkabidhi tuzo ya Wimbo Bora wa R&B , Ben Poul.

    [​IMG]
    Msanii wa vichekesho toka kundi la Orijinal Komedi, ambaye pia ni Mwanamuziki akitoa shukrani zake kwa mashabiki wake mara baada ya kukabidhiwa tuzo ya Wimbo Bora wa Asili Tanzania.

    [​IMG]
    Lady Jay Dee akiwa ameshikilia tuzo mbili alizojishindia, za Wimbo Bora wa Afrika Mashariki na Msanii Bora wa Kike.

    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Prime Time, Juhayna Kussaga pamoja na Mkurugenzi wa Masoko wa TBL, David Minja wakimkabidhi tuzo ya Mtunzi Bora Man Water kwa niaba ya 20 %.

    [​IMG]
    Antonio Nugaz,Ruben Ndege pamoja na Dataz katika pozi.

    [​IMG]
    Banana Zorro, Diamond na Ali Kiba wakitoa shoo ya pamoja

    [​IMG]
    Waziri wa Habari, Vijana Utamaduni na Michezo,Dr. Emmanuel Nchimbi na Katibu Mkuu wa BASATA,Ghonche Matelego wakifatilia kwa makini shughuli ya utoaji Tuzo.


    [​IMG]
    Rais wa RBP,Mama Rahma Al Kharous pia alikuwepo kushuhudia tuzo hizo.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasema chochcote wa shughuli ya kili music awards juzi...

    [​IMG]
     
  3. P

    Pomole JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuzo za kupeana!!!Mbona mimi sijapata?
     
  4. P

    Pomole JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi mpoki ana wimbo gani wa asili hadi apewe tuzo?Yuko wapi mrisho mpoto!Cpwa kwa video sawa!!20% kupata tuzo 5 nooooo!labda 2 tu
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    big up to 20%
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Goood.......................
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ......kijana ukiwa MNAFIKI ukizeeka utakuwa MCHAWI
     
  8. D

    Developer JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kura mkuu, kura ndo zinaamua..,
     
  9. l

    lumimwandelile Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    lady jaydee aache ubinafsi. ajiulize wasanii wote waliokuwa ukumbini walipewa mwaliko au yy ni bora zaidi ya wote waliohudhuria TKMA 2011. anachefuaaaaaaaa
     
  10. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,441
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Poeples nyingine bana..sasa unataka JD afanye kama wengine wafanyavyo? she has a right to do as she pleases bila kuwafikiria hao wengine...remember..ni wajibu wa kila mtu kuamua thamani yake. If you sell yourself cheap..its you. ......ndo maana unaweza kunywa ndovu kwa 2000 uswahilini..ukienda holiday inn ukainywa kwa 5000! bia ile ile....
     
  11. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    huyo nchimbi moustach kama pusi! hivi mkewe hamshauri kuwa style yake ya kilongtime!!!???
     
  12. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asilimia ishirini yuko juuu
     
  13. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah 20% uko juuuuuuu
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyo lady jay dee ndio alivyoenda hivyo kwenye hizo awards?...mana mhh.
     
  15. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera 20% nyimbo zako ni nzuri
     
  16. P

    Pomole JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .......Ungekuwa sio MNAFIKI ungejibu swali/hoja,kwa mtindo huu bora hata atakayefika uzeeni kuliko asiyefika....kama unawapenda sana,bora upende hata paka!!!!
     
  17. P

    Pomole JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalau CPWAA anaonekana mtu.Tuzo kam hizi zinatokea mara moja sana.Kwa nini nominee usivae japo suti kwa tukio muhimu kama hili??Unakuja hovyo hovyo tu kama umekurupushwa geto!!Hata kaseja na nsajigwa wanawashinda hawa watu.Hakuna tofauti na chokoraa ukiwaangalia wasanii wengine hapo.Tujirekebishe walau kwa masaa machache hayo.Duu
     
  18. P

    Pomole JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mtindo wa mustachi mzuri sana yani kama yule mkoroni carl peters
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Ama mcheza picha za Action wa Hollywood Carl Weathers
     
Loading...