Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Karne ya 21;Wasichana mfunike miili yenu msije mkabakwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by mmakonde, Jun 24, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr Thomas Kashilila wa bunge akijibu maswali kwa wasichana bikira wa kiislam !!!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nani aliyekwambia ni bikra hao?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani wapo uchi? Mwe!
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena hao ndo wanatoa hadi kusikotakiwa hao. barabarani wanavaa ushungi, wakipiga chemba, wanajisasambua kitangatanga hadi mwisho.tatizo lako wewe mtoa mada ni roho ya kubakabaka iliyokujaa, aliekwambia kila atakayemwona mwanamke hajavaa kama unavyofikiri wewe atatamani kubaka ni nani? kuna mtu duniani hapa anapenda kubaka mtu?..utapata raha gani kumwingilia mwanamke wakati hajajiandaaa na hatoi ushirikiano?...

    tatizo lenu, mnakuwa na imani potofu kuwa, dhambi inakaa mwilini, kumbe dhambi inakaa rohoni. hata ukivaa nguo ya chuma mwili mzima ukaacha vijicho tu, kama rohoni unasukumwa kuzini utazini tu na minguo yako ya minyororo.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bikira....? phew
    akawaulize wakienda madrassa wanafanyiwa nini na walimu wao wa madrassa!
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :help: hivi bikra ndio kitu gani?
     
  8. m

    mnyamangeso Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hao mabinti wanaonekana ni wema kabisa hata sura zao zinaonyesha. ni sahihi walivyoambiwa hivyo na huyo mheshimiwa.
     
  9. Joloe

    Joloe Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umejuaje ni bikra hao. Huo ni mfuniko tu, usdhani ndani
    kuna nyama ukaja kuta maharage na yamechacha
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mmakonde, mbona unawakosea heshima watoto wa watu? Hawa wanaonekena bado ni watoto (kwa kuwaangalia) na pia kwa mantiki kwamba bado wanasoma shule ya msingi. Kama wewe ni mzazi ungejisikiaje endapo picha yenye mtoto wako ingepewa maelezo kama hayo? Pia suala la dini hapo limeingiaje? Naomba sana tujitahidi kutumia lugha yenye heshima kwa watoto na watu wengine ambao wanastahili heshima kutoka kwenye jamii.
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red ni chuki binafsi au?????? Yaani hukuweza kutoa point yako hadi kwanza udhalilishe watu???????? Halafu unajaribu kuongea kitu gani hapo kwenye bluu. Hivi inahitajika kila mtu aathirike ili tatizo liwe tatizo gr8 thinker?????
     
  12. M

    MJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa haukutuambia maudhui hasa ya habari yako na reserve comment yangu. Ila najiuliza hilo suala la bikra ulilipata wapi au ni moja kati ya maudhui uliyotuficha. Kwa kifupi haueleweki
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nana kakambia hawajavaa vimini? Mbona hawajaonyesha kwa chini walichovaa? yawezekana wana makufuri tu au vimini vinavyozidi vya mtaani. Hahahahahahaaaa
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nimependa ufananisho wako!!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,738
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Mbona karembua macho!
     
  16. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni utamaduni wa wamanga siyo wetu. Mambo ya ushungi ni mambo ya wamanga. Ushungi ukivaa kwenye nchi ya joto kama bongo si unalowa jasho mwili mzima? Na ukimvulia mume wako huo ushungi si anaweza kuanguka kutokana na hiyo harufu ya jasho na kwapa? Tuacheni kuiga tamaduni za watu hata kama hazina faida.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Naomba kuuliza tu swali, hivi siku hizi mabinti zetu utembea barabarani wakijitangaza kwamba wao ni mabikira? Huu ni utamaduni wa wapi tena? hivi ni utamaduni wa kidini au? Na kama ni utamaduni mpya umeanzishwa basi napo nijue jamani. Maana sioni mantiki ya viongozi wetu kushinda wanatembelewa na mabinti wanaojitangaza wao ni mabikira. Nina imani wako mabinti ambao ni mabikira wengi tu humu nchini hata kama hawajajitangaza TBC au ITV. Hii ni heshima kwao na kwa wazazi wao na kwa waume wao watarajiwa na Mungu aliye hai. Sio hawa wasanii ambao hata hatuna hakika nao maana hakuna aliyewahakiki.
    Naomba mnisaidie jamani.
     
  18. k

    kisonzo Member

    #18
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hamna huruma kwa watoto wa watu.jua lilivyo kali na unalazimishwa kujifunga kama ninja.ukisikia jambo limepitw na wakati,mfano mzuri unao hapa
     
  19. C

    Chrisant Madubu Member

    #19
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kupima binadamu kwa mavazi ni mtazamo wa ki zamani sana tena usio na uhakika hata kwa asilimia 3
     
Loading...