Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania itakombolewa na wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAKA A TAIFA, Mar 13, 2012.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wamekuwa wakigoma kuonyesha udhalimu wa serikali na viongozi wake.sasa nimefurahi kuona hata jumuiya ya wafanyakazi waajiriwa wamelianzisha .huu ndo mwanzo wa mwisho wa umasikini wa kimawazo ya woga.asanteni sana mdakitari wengine mnaogopa nini?
     
Loading...