Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania itajengwa na wenye moyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAKA A TAIFA, Jun 21, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Watoto wa shule hawana viatu,madawati,huku mtoto mwingine anauza mahindi shule m-huuuuu.tutakuwa na kizazi gani hapo baadaye kama elimu itakuwa ya kubahatisha hivi?mwakilishi yeye anauchapa usingizi jimboni wanatarajia nini?wananchi waweza kuchangia madawati kama kutakuwa na uongozi bora unahamasisha maendeleo ya wananchi.rasilimali zitumike vizuri pia inatoa hamasa na kuamini viongozi wao
     

    Attached Files:

  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    nilikuwa nakula hii picha imenipa kichefuchefu na hasira.. hapo mtu mzima amekwisha dondoka signature achukuwe posho.. akitoka hapo ndani ya VX full kiyoyozi hadi hotelini napoishi na family yake.. #^%*&^(*^(^%(*( ake
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    ha ha ha - jamaa baada ya kikao atapata ile POSHO?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naomba mwenye jina lake ili nimtumie salamu za e.kibonde.
     
Loading...