Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by B.G TANTAWI, Sep 3, 2013.

  1. B

    B.G TANTAWI JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2013
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 437
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

    Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Nakubaliana na hili wazo kabisa .It happened the same kati ya Mexico na USA during George Bush helm
     
  3. Pafyum

    Pafyum JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2013
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Tukipandisha kodi kwenye ndege zake, raia wetu ndio watakaoumia maana hakuna ndege sisi kwamba watapanda zetu. Sana sana kwa regional trips tunategemea KQ na Ethiopian Airlines ambapo KQ wenyw ni kama wapo na Rwanda. So tusikurupuke vile ikaja kula kwetu
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,084
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Itakuwa utoto huo
     
  5. C

    Chikaka Sumuni JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani inabidi utafakari sana kabla ya kusema usemacho. Jambo hili lina sura nyingi sana, inabidi kusikilizia sana.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kodi ipande tu maana siamini kama kuna watu wanao jaza ndege ya Rwanda kwenda huko tokea Tanzania .Tuacheni uoga it is about time Kagame ajue kwamba we are tired of him .
     
  7. u

    upendo_20 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 1,445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ndie ulozima cctv?
     
  8. u

    upendo_20 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 1,445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni watu makini hakuna mambo ya kukurupuka tusubiri tuone itakuwaje kama haya mambo nikweli ndio tuchukue action bado mapema sana ku act sisi over
     
  9. i

    isotope JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasukuma wana msemo wao usemao: Kusikia kwa kenge mpaka atoke damu masikioni. Huyo jamaa lugha anayoweza kuielewa ni mtutu tu, hayo mengine ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa.
     
  10. B

    B.G TANTAWI JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2013
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 437
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    yeye wakati anapandisha ushuru hakujua kuwa raia wake ndo watakaopata athari? maana endapo waagizaji wa bidhaa hizo ambao ni raia wa Rwanda wakiamua kulipa hiyo tozo basi lazima mfumuko wa bei utapanda Rwanda, je yeye hakuliona hilo?

    hatuwezi kuwa na rafiki kama huyu! sisi tunataka tumbane kila kona ili asalimu amri.
     
  11. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 25,220
    Likes Received: 1,722
    Trophy Points: 113
    Nakuunga mkono. Tuwawekee vikwazo pia wafugaji wao wanaoingiza mifugo kule kagera kuchunga na kuirudisha kwao Rwanda. kuanzia sasa ni marufuku kuona mifugo ya Rwanda kwenye ardhi ya Tanzania
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,504
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 113
    Huu siyo ushauri mzuri;
    Ushauri kama huu unampotosha kiongozi wetu;
    halafu unarudi nyuma unaanza kumshangaa. chama saidia hapa

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. i

    isotope JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vile anaugomvi na magari ya Tanzania, dawa yake tuanzishe bandari ya nchi kavu karibu na mpakani. Magari yote ya Tanzania yakifika pale yanapakuwa mizigo na kuipakia kwenye magari yaliyosajiliwa kwao.
     
  14. B

    B.G TANTAWI JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2013
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 437
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna watanzania wanaojaza ndege ya Rwanda, yeye ndo atapata asara kubwa kwani, kodi mbali mbali ambazo angezipata kwa watu wetu zitapungua kama c kwisha kabisa na mbaya zaidi ni kuwa budget ya RWANDA ilishasomwa tangu july MWAKA huu sasa kwa nini hii tozo iongezeke baada ya budget kusomwa? kama c intetional ni nini?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,520
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    Siungi mkono hoja!
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2013
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vile maroli yamekwama mpakani by surprise tuyawezeshe yaingie rwanda - tripu inayofuata itakuwa juu yao kusuka au kunyoa. ni juu yetu kuikubali hali hiyo na kuangalia hii cost kwa upande wetu tunaikabili vipi - gharama ambayo ina upeo wa muda mfupi ya kiutawala
     
  17. n

    ngonani JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,186
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Pia serikali ifukuze Wanyarwanda wote wa Mwese[wa mwaka 1955] -Katavi,na Rukwa,Wanyarwanda hao walipewa urai wa kutamka na baba wa Taifa lakini urai huo hautambuliki kisheria,hivyo ni wakati muafaka warudishwe makwao.Ni wengi na wamewekeza sana huko Sumbawanga,Mpanda na hata mbeya,lakini wote origin yao ni Watusi wa Mwese wa Mwaka 1955.
     
  18. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2013
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 2,440
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Mkuu, hivi ukiwa unatembea barabarani ukakutana na punguani, kichaa, mwenye mtindio wa akili, na akaanza kukutukana, utasimama uanze kujibu matusi yake kwa nguvu zako zote ili umshinde kwa kuporomosha matusi?
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2013
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Tusilete siasa kwenye masuala ya biashara. Kama wao wamepandisha tuwaache na wendawazimu wao sisi tujikite kwenye kufanya biashara ya kiushindani. Watakaoumia zaidi ni wananchi wao.
     
  20. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2013
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,059
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    ndio mzee polisi.
     

Share This Page