Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Investment Centre (TIC) kazi imewashinda?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Feb 22, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi ni wiki nzima website yao haipatikani sasa jiulizeni wawekezaji wanapata vipi habari za uwekezaji wakati TIC wamefanya ufisadi wa kufunga website yao?

    http://www.tic.co.tz/

    Inamaana Ole Naiko na Samuel Sita lao moja?

    Kama Ole naiko umeshindwa kazi kwa nini usiachie ngazi tuu tukajua moja?

    UPDATE:

    Baada ya kuandika hii thread, website imerejeshwa hewani!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mbona hawapo tena TIC? Ni ninin ulitaka kutujuza hapa?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wanaoendelea ****** huu ni vijana wa Sita ambao naiko ameendelea kuwalea

    Nagu hana habari

    Nyalandu hana habari
     
  4. W

    We know next JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee Ole ameshastaafu lakini TIC. Hayupo kwa sasa pale.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Okay sasa huyu ''incumbent'' anafanya nini.....samahani hata jina simjui
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    The buck stops with Nagu and Nyalandu
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIC ni mzigo mwingine kwa taifa ...
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Incumbet ni Mbilinyi au?
     
  9. m

    mubi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo siyo Ole, sita au TIC au Ikulu, tatizo ni wizara ya mawasiliano na Uchukuzi ndiyo inatakiwa ifuatilie mambo haya yote. Ukiwa benki utaambiwa aah system iko doown saaana, ukiwa TRA utajibiwa hivyo hivyo, ukiwa kwenye mitandao jibu ni hilo hilo, ukienda BRELA jibu hilo hilo.....Ni Tz tu ndiyo kuna majibu hayo, waambieni warekebishe mfumo au namna ya kupokea data za internet......Nadhani humu kuna watalaam wa Internet watatujuza zaidi. Poleni sana kwa huduma hafifu kama hizi.
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Da jamani hii nchi mbona inachekesha sana....
    Tulidhani JK anapitisha bakuli kwa maana ya kukaribisha wawekezaji toka duniani, na tunaaminishwa saiv hicho ndio kipaumbele kwa sasa hata kuliko hata utu wa watu wetu, sasa na hayo madudu inakuwaje??

    Hivi kweli tunakipaumbele sie???

    Haya mengine mtu anaweza kusema unaisakama serikali ya JK bure tu lakini katika hali kama hii huwezi kujizuia kuidharau serikali ya jamaa.
     
  11. a

    adobe JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kwani mkuu unaishi jupiter au pluto hata hujui kana ole naiko kastaafu.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtandao wa Interent unafanya kazi kama bomba la maji............hapa naongelea main line tuchukue mfano kuwa mwanzoni ilikadiriwa kuhudumia watu kumi kwa ufasaha................sasa kilichofanyika ni kuwa kulifungwa bomba la kuwahudumia hao 10 tu.................bahati mbaya watu wameongezeka wako 100 na bado bomba la kuwahudumia watu hawa wote ni lile la uwezo wa watu 10!..............ni kweli wahusika wamezembea hili kwani liko ndani ya uwezo wao na wataalamu tena wazalendo wapo wengi tu na ndo hawa hawa wanaendesha makampuni binafsi na kuyapa faida kubwa sana!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ole Naiko anahusika nini na hili? Alishastaafu kitambo, na sherehe ya kumuaga ilishafanyika!
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usiwe na chuki binafsi.We have seen the problem it will be better if you suggest a solution as well. Ok?

     
  15. k

    kalimiyanga New Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuwe na uhakika na tunachosema mbona mimi naipata vizuri tu hii website ila kwa jana kuanzia saa 9 mchana mpaka saa 12 jioni kulikuwa na problem ya ISP.
     
Loading...