Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania International University

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kiparaa, Apr 13, 2013.

  1. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2013
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Taarifa kwa umma kutoka TCU juu ya chuo cha TIU(TANZANIA INTERNATIONAL UNIVERSITY ) kilichopa kimara mwisho Tunapenda kuwajulisha kuwa chuo hiki hakina ithibati ya Tume ya Vyuo Vikuu (TCU) inayokiruhusu kudahili wanafunzi katika kozi yeyote.
     

    Attached Files:

  2. Tembele

    Tembele JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2013
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Chuo cha Nape.
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2013
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Tcu walikieuhusu wakatoa na chwti, sasa wamegeuka na kukifungia kwa kusema hakijakidhi "mahitaji" mhh
     
Loading...
Similar Threads - Tanzania International University Forum Date
Majibu ya maswali kuhusu Tanzania International University Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 12, 2013
Tanzania International University chafungwa rasmi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 12, 2013
Admission at tanzania international university Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 4, 2013
Tanzania International University (Access Programme or Bridge Course) Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 4, 2013
Tanzania International University (Access Programme Course) Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 4, 2013

Share This Page