Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania International University,,,unakijua hiki CHUO???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bajabiri, Jul 6, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau leo nimekatiza maeneo ya Kimara,safar yangu ikiwa kuelekea KIMARA BONYOKWA,ila kuna ya kuingilia barabara ya kwenda bonyokwa upande wa kushoto nimeona jengo la ghorofa 3 au 4,ni leupe limeandikwa kwa maandish makubwa ya rangi ya blue'TANZANIA INTERNATIONAL UNIVERSITY,then kuna admission block,kwa bahat mbaya sikumuona mtu wa kumuuliza,
    ila nataka kujua wenzangu kwenye list ya TCU hiki chuo kipo????
     
  2. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kama haja ni hiyo tu, visit web ya tcu utaona list. ila vyuo ni vingi kama utitiri, sijui waheshimiwa hawalioni hili? halafu vina maina mazuri balaa, ipo siku utasikia harvard university tanzania
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kila kitu Dar, ujinga na upumbavu huu!
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaaaazi kwelikweli
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh..hi ndo tz bwana...hata mimi mwakani ntaanzisha chakwangu.
     
  6. F

    Frankness Member

    #6
    Dec 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa najaribu kupitia list ya vyuo vilivyoorodheshwa na TCU baada ya kusoma status yako...hiko chuo hakipo....labda ndo wanataka kukiestablish...heheee....though ni vizuri kama bongo itakua na vyuo vingi vya kutosha, ila viwe vmesajiliwa na kutoa elimu nzuri..
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    HIVI huwa hakuna restrictions ya matumizi binafsi ya majina kama TANZANIA, TANGANYIKA, ZANZIBAR, KILIMANJARO n.k n.k ?
    Amini usiamni unaweza kukuta hicho chuo ni cha kufunza vitu vya ajabu ajabu visivyo na tija kwa Taifa na wala havibebi hadhi sawa kama jina lilivyo...
     
  8. b

    banywanenyuma Member

    #8
    Feb 1, 2013
    Joined: Jan 29, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yap.hiko chuo kipo ila hakijaanza kupiga mzigo na kwenye list ya tcu hakimo.zina elezeka habari kuwa kilikoa ela kikakwama,kwamba ndo kimepata wafadhiri kianze kazi.wanategemea kuamza na ngazi ya cheti ktk fani mbalimbali then diploma then digrii mwaka huu mwishoni.la kushangaza kinatoa huduma ya kozi kama mia mbili kuanzia cheti.fatilia mpunga huo
     
  9. b

    banywanenyuma Member

    #9
    Feb 1, 2013
    Joined: Jan 29, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mipaka ipo tu katika sheria mbalimbali
     
  10. Robert Mecky

    Robert Mecky New Member

    #10
    Feb 11, 2013
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema tukawa na vyuo vingi ili kuondokana na urasimu uliokuwepo awali, lakini pia uwepo huu waendana na ongezeko la wahitimu katika kidato cha sita. I see no problem if all is done under the armbit of the laws of this country.
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2013
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    http://www.tcu.go.tz/images/pdf/TanzaniaInternationalUniversity.pdf
     
  12. n

    ntibhigejeje New Member

    #12
    Apr 12, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "HUO NDO UHURIA WA SOKO HURIA"! Hebu fikilia walipataje ujasiri wa kujitangaza kabla hata hawajasajiliwa? Au kwa nini walichagua jina kubwa kiasi hicho eti Tanzania International University! tusishangae sana kwani kuna hata makampuni ya kutengeneza pombe yalisha tangazia Duninia eti urithi wetu(Watanzania) ni pombe!
     
  13. tafakari kali

    tafakari kali JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani nina taarifa za uhakika kuwa TCU wamekipiga stop Tena leo.angalieni kwenye Itv facebook.utakutana na hiyo habari wameiweka . jamaa walikuwa wameshaendesha zoezi la kuajiri walimu
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu mjini!
    Chuo kina mda mbona.
    Ma graduates tupo tuna kazi kitaa
     
  15. tafakari kali

    tafakari kali JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upuuzi
     
  16. kwalele

    kwalele Member

    #16
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yo:Kila siku vyuo vikuu vinaongezeka lakini swali la kujiuliza je ubora wa elimu inayotolewa katika vyuo hivyo inaendana na hali ya soko la ajira?.Tusije tukawa tunamrundikano wa vyuo vikuu lakini tukawa na idadi ndogo ya watu walioelimika na kuwa na uelewa sahihi kulingana na taaluma zao, ndio hao wanaoteketeza taifa kwa utendaji mbovu makazini kutokana na kuzalisha degree holders wasiokua na sifa linganishi na taaluma zao.issue iliyopo ni kujipanga na sio kukurupuka kufungua vyuo kwa masilahi ya watu binafsi na kuzalisha wasomi feki
     
  17. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tcu wamekujibu mkuu tembelea kule
     
Loading...