Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Insurance Regulation Authority (TIRA) Kazi zao haswa nini??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KakaKiiza, Jul 29, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa hili jukwaa mimi nahitaji kujulishwa Hawa TIRA Nini haswa kazi zao??Nanini wanatakiwa kufanya kama mtu hajatendewa haki na Insurence's Company?
     
Loading...