Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inazama baharini au ndiyo Mwisho wa dunia???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Jan 21, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ya Watanganyika ipo hoi kwa kila kitu,Mfumko wa bei unazidi kupaa kama vile hatuna wasomi waliobobea masuala ya UCHUMI? wapi Pr.Lipumba,Pr.Ndullu,Pr.Safari
    ,Dr.Kitine,Dr.Bilal,Pr.Luhanga
    ,Dr.Bana? Wanaharakati wanaweza kupindua NCHI lakini si Kujenga UCHUMI endelevu wala tusiwategemee wanasiasa wa chama chochote kwamba watabadilisha nchi hii ya magumashi.Mawaziri wanaumwa lakini bado wapo
    kazini tu bila kujali miradi na programme za maendeleo nazo zinakufa.Mkuu wa nchi,macho yetu yapo kwako uliomba dhamana hii kwa nguvu zote sasa zamu yako kuonyesha Watanzania UNAWEZA kwa vitendo siyo DIPLOMASIA za kuwafariji wananchi.JARIBU kusimama peke yako bila msaada wa washauri wako tuone TANZANIA MPYA inazaliwa sasa.PIA nawapongeza kwa hatua za kuzuia wabunge wa CCM wasigombee vyeo ndani ya CHAMA.......? Mh.Lukuvi tunataka ripoti ya madawa ya kulevya au ndiyo kusema hakuna wakumnyoshea kidole ?
    :embarassed2::embarassed2::lol::lol::alien:
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    kwani kuna waziri aliteuliwa mgonjwa???? au nawewe unataka ukiumwa ufukuzwe kazi???? acha kutuletea siasa hapa bana

    hebu tupe mfano wa programe iliyokufa kutokana na waziri kuumwa????
     
  3. g

    greenstar JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana wewe ni kipofu,wizara zinalegalega kiutendaji ndiyo maana tunasema kuna ombwe la Uongozi.Kama kiongozi ni mzalendo kwelikweli,akiona afya yake haimruhusu kufanya kazi aombe kupumzika kwa mstakabali wa maendeleo ya nchi.Hii ni kwa viongozi wote ,Mawaziri ni miongoni mwa watendaji muhimu sana katika maendeleleo ya nchi! Babu Loliondo wamemtosa sasa wanenda INDIA???? huku wakiacha MUHIMBILI HOSPITAL ikiyumbayumba.Ningekuwa RAIS,wagonjwa wote wangetibiwa MUHIMBILI tuu....

    :juggle::juggle:
     
  4. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio mawaziri tu ndio wanaumwa mbona Serikali yote inaumwa jamani.
     
  5. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri maandamano yasiyo na ukomo kwa nchi nzima yaanze kama masihara,ukitaka kutengeneza lazima uharibu kwanza,watz tukiogopa kuharibu kamwe hatutaweza kuitengeneza nchi yetu,la sivyo tumsubiri kwanza yesu arudi.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tufanyeni kazi tuache kulalamika.
     
Loading...