Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inazama baharini au ndiyo Mwisho wa dunia??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Jan 21, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ya Watanganyika ipo hoi kwa kila kitu,Mfumko wa bei unazidi kupaa kama vile hatuna wasomi waliobobea masuala ya UCHUMI? wapi Pr.Lipumba,Pr.Ndullu,Pr.Safari,Dr.Kitine,Dr.Bilal,Pr.Luhanga,Dr.Bana? Wanaharakati wanaweza kupindua NCHI lakini si Kujenga UCHUMI endelevu wala tusiwategemee wanasiasa wa chama chochote kwamba watabadilisha nchi hii ya magumashi.Mawaziri wanaumwa lakini bado wapo kazini tu bila kujali miradi na programme za maendeleo nazo zinakufa.Mkuu wa nchi,macho yetu yapo kwako uliomba dhamana hii kwa nguvu zote sasa zamu yako kuonyesha Watanzania UNAWEZA kwa vitendo siyo DIPLOMASIA za kuwafariji wananchi.JARIBU kusimama peke yako bila msaada wa washauri wako tuone TANZANIA MPYA inazaliwa sasa.PIA nawapongeza kwa hatua za kuzuia wabunge wa CCM wasigombee vyeo ndani ya CHAMA.......? Mh.Lukuvi tunataka ripoti ya madawa ya kulevya au ndiyo kusema hakuna wakumnyoshea kidole ?

     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe waziri hata akiugua miaka 3 bado atakuwa na wadhifa wake?
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahhaaaa nchi hii bwana. Mbunge kachaguliwa mwaka mmoja umeisha bila kuapishwa lakini bado anaitwa mbunge. Nchi haina sheria za kuweka ukomo wa kutofanya kazi yako basi umepoteza. Nilitegemea waziri akiugua baada ya muda fulani basi tuweke mwingine hata kama atakuja pona baadae.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa nchi must be deaf. He does not listen to the peoples cries. He is ambivalent because he never slepts hungry. You cry a lot. Let him be.
    A HUNGRY MAN IS AN ANGRY MAN
     
Loading...