Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inaugua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Sep 8, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bila ya shaka hakuna ubishi kuwa nchi yetu sasa inaugua maradhi makubwa, pengine ni maradhi makubwa zaidi ya ukimwi. Ufisadi, mfumuko wa bei za vyakula unakua kila siku wakati wenzetu wanaojiita ndio watawala wa nchi hii wanakula kuku kwa mrija. wiki hii nimepata bahati ya kufika katika kijiji kinachoitwa Kubi ambacho kipo mpakani mwa Kondoa na Singida kwa upande wa kusini magharibi mwa Kondoa, kwa ukwli hali ni mbaya sana huko. lakini kuna watu wanaishi, wanaishi kama wanayama wa porini.Serikali nayo ipo ikiwatazama kwa dharau kama tembo amtizamavyo sisimizi. tupeni macho yenu huko Libya, Tunisia na Misri, lakini hatutaki kufika huko. nchi yetu ya amani. je, mnataka kuivuruga?
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi biashara zingine- kazi kweli kweli. Any way labda tukuulize tu hilo jimbo Mbunge ni wa chama gani?
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa Juma Nkamia nini?
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umekuja kuuza kitabu au unahoja ya maisha ya watu huko Singida? Matatizo unayosema umeyaona huko kwa taarifa yako ndiyo matatizo ya watanzania wengi huko vijijini bila kujali ni eneo gani
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa uandishi wa hivi,walahi kitabu chako hata bure sichukui.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mchawi si lazima awe na macho mekundu!
     
  7. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeuzwa kwa waarabu kwa suti pea tano tuu.
     
Loading...