Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inatisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Jan 30, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nilikuwa safari mara nimerudi ghafla nimekuta kila kitu vulumai...Nchi kama haina serikali..kila mtu ni serikali..hari ngumu mzunguko wa pesa hakuna,mfumuko wa bei pia ..biashara holaaa..Maisha ya watanzania yanazidi kukatisha tamaa..
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa kila mtu ameota sharubu. Ni baada ya nchi kuodhiwa na matapeli na makanjanja. Msafiri ameitelekeza gari yake,anayejisikia anasogeza tu. Serikali ina kigugumizi cha kutenda na raia wamechukia,maisha yameota sugu na watu wananöngwa!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Bora umerudi tushiriane kuingia kunji.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na tunakoelekea ni kubaya zaidi endapo juhudi za kuondoa tatizo hazitachukuliwa mapema.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kumbe hata kura hukupiga?!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na hali itakuwa mbaya zaidi huko tunakoelekea kama mambo hayatawekwa vizuri sasa.
     
  7. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The way I see ni kama dogo rz1 ndio anaongoza nchi, tutegemee nini na babake kasema toto likililia embe uclinyime! Teh teh...
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ebu wee baada ya kurudi,unawashaurije maelfu wahitimu wa vyuo wasio na ajira,kupanda kwa gharama za maisha,kuhusu wafanyakazi hewa akiwemo na bwn Dowans, kaka Iptl,kagoda na meremeta, vp kuhusu wazee wa East afrika, madini yetu,mafisadi na majambazi wa karamu, ahadi hewa za kampeni, kukosa maji na umeme?!, ajali za magari, walimu kukosa mishahara, polisi wetu kukatwa mishahara, polisi kulipwa laki3 na mbunge mil.12, kupigwa na kuua raia huko arusha, kufutwa mitihani ya kidato cha pili, matokeo mabovu ya wanetu wa fomu 4, kuhusika kwa maaskari ktk kuteka magari kama sekenke na mauaji ya kumpora dreva taxi arusha,wanachuo kukosa mikopo, wahadhiri wa UDOM kugoma, matamko ya taasisi za kidini kuilinda serikali mbovu, na zaidi chanzo kikuu cha yote,uchakachuaji wa kura 2010. Tusaidie mawazo mkuu kabla raia hawajadili usemi wa "nani amfunge paka kengere?"
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @jamii01,karibu nyumbani yule kiongozi wa nyumba ana slogan yake aliyenacho ataongezewa ,na asiyenacho hata kidogo anaporwa,gap kati ya matajiri na maskini limekuwa kubwa,vijana wetu wanaajira nyingi kweli we pita mabarabarani utawaona wanauza maji,korosho,cd,magazeti, na hata wengne vitoi vya kichina na kuna huyu mwekezaji azam anasaidia wengi kawapa vibaiskeli aisee ni balaaa...kama ndio una kagari kako ndugu muda wote ukiwa ktk mataa kuna watoto wamejiajiri wanaosha vioo kwa vidumu vyao ...mmmh tanzania inatisha...ajira sasa kwa wasomi ndo balaaa yani inatisha mana cku hzi kuna kitu inaitwa know who,kama humjui mtu umeumia,nenda maofisini dooh ni uozo....usiogope bwana jamii kwani hapa tz -usipokubali kuliwa huli,mkuu aliongea...anyways karibu kwa dr.. dr.. dr.. dr...dr.. mh rais jk.
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si mbali sana.... tujiandae kwa lolote!!!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Hivi haya yanayotokea Misri na Tunisia yanatupa somo lolote?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hii ndo bongo, a no man's land!
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutavuna tulichokipanda wakati waa uchaguzi. Na bado
     
  14. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu tz mkuu
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    inabidi tujimisri tu hapa
     
  16. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu nashangaa mzunguko wa hela sijui unawapitia kina nani,yani mi haunifikii kabisa.
     
  17. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,436
    Likes Received: 9,160
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu imegeuka ya chama kimoja,no comment,kumeibuka mengi baada ya uchaguzi,askari kakabiziwa nchi.(SIRIKALI).
     
  18. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usimamizi wa Uchumi ni sifuri, huwezi kutoa sarafu mpya Januari ambayo itakaa miezi sita tu ( Mwezi July sarafu ya Africa Mashariki inaanza) Kama sio ubadhirifu na matumizi mabaya ya rasilimali ni nini?
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Waooo. Uchaguzi tumemaliza na nina iman ulifuatilia. Tukutane tena 2015
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini kikwete analazimisha kutawala ili hali hana uwezo na anajua hana uwezo na wasaidizi wake wanajua hana uwezo na ccm yenyewe inajua hana uwezo?.......,kuna njia moja tu imebaki nayo ni kuingia mitaani kushinikiza mabadiliko...tutakuwa mbuzi wa kafara mpaka lini?
     
Loading...