Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inatisha!meru viwanja square meter sh 24000

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Jun 9, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Leo ktk gazeti mwananchi nimeona tangazo la halmashauri ya arumeru kuuza viwanja maeneo ya tengeru square meter moja sh 24000.wananchi wakachukue fomu sh 10 000.Swali arusha mjini ilikua sh 8500 na majuzi ilala kinyerezi sh 10000 per sq.meter.inambna kiwanja cha 20m kwa 30m itakua sh 14.4 m jee ni wangapi tutamudu haswa mmeru anayetegemea kuuza maziwa,nyanya ndizi kwa sado? Naomba serikali iwe inatoa maamuzi kwa kufikiria kina major sarakikya wanaolipwa sh 50 000 kwa mwezi
     
  2. mujungu

    mujungu Senior Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    SAHIHISHO.......NI GENERAL SARAKIKYA (alipandishwa baada ya kustaafu)
     
Loading...