Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inatia huruma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Jun 29, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Bila shaka hakuna asiyetambua jinsi mambo yanavyokwenda ndani ya nchi hii, taarifa za migomo ya madactari ya mara kwa mara, migomo ya waalimu, malalamiko ya ugumu wa maisha kwa wananchi, ufisada wa hali ya juu, dhuluma, matendo ya kinyama wanayowafanyiwa wananchi wanaojaribu kutetea haki zao mfano Dr. Ulimboka, mapambano ya askari na raia wa tegeta haya yote na mangine mengi yanatoa tafsiri tofauti lakini swali langu kwenu wana jf, kuna haja ya kuwa na serikali ya namna hii au bora nchi ijiongoze yenyewe bila kuwa na kiongozi? Maana hapa naona serikali yetu n zaidi ya DHAIFU!
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Chunga kauli yako, utakuja kukamatwa na wahuni kisha upigwe kama Dr. Ulimboka kwa kusema ukweli. Hii nchi inabidi uwe unavuta bangi au kubwia unga ili uishi hapa. Rais yupo lakini kama hayupo. Yaani viongozi wa nchi hii wanavyotaka ni kuwa sisi wananchi tuwe wapole ili tuibiwe na kunyanyaswa ukisema unapigwa na wahuni kushikishwa adabu. Kwa nini jeshi lisichukue hii nchi?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unategemea hatatia huruma kama inaongozwa na rais dhaifu...
     
  4. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWTZ mko wapi?
     
Loading...