Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inajengwa na wazalendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emma 26, Mar 9, 2011.

  1. e

    emma 26 Senior Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka wazalendo tuijenge nchi yetu tunaotakia mema, watanzania wengi wamekuwa wakitaka mpaka tanzania ife ndo wajenge. Naomba wazalendo tujenge nchi kwa kutoa ushauri unaojenga nchi kwa huduma bora na salama.visit here. www.wananchi.co.tz
     
Loading...