Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inajengwa na nani?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herrypeter1, Jan 13, 2012.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipata kuwepo katika ofisi moja ya serikali katika maongezi ya apa na pale mtu mmoja akuliza swali
    TANZANIA INAJENGWA NA NANI?
    baada ya kuuliza kila mmoja alikuwa akisema yake wengine walisema tanzania inajengwa waandi,
    wengine walianza kuelezea toka Tanzania ilipotoka ila kuna mmoja alinishangaza sana
    ALIPOSEMA TANZANIA INAJENGWA NA mikopo....


    ivi jiulize swali vp kuusu shule za kata zisizo na madawati, Je tunasubiri serikali ije inunue madawati?
    au ndo tunasubiri watu wa wamerekani waje kununua ayo madawati, vp tukiandamana shule zisizo na ubora
    za kata zifungwe,

    swali ni kwako JE TANZANIA INAJENGWA NA NANI?
    ni VIPI UNASHIRIKI KUIJENGA TANZANIA?
    NA NI VIPI UNASHIRIKI KUIBOMOA TANZANIA?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    huwezi kuongelea maendeleo bila kushirikisha sera za chama kinachoongoza nchi na upeo viongozi wake wote
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania inajengwa na watanzania ambao ni walala hoi. Wapo maofisin au mashambani wakijitoa jasho ajili ya watanzania wenzao. Na ukumbuke kuwa kuna nguvu ambayo kubwa zaidi ya wale wasiojali watanzania wenzao na kujali nafsi zao ambao wananyonya jasho la walala hoi. Unapozungumzia maendeleo ni lazima utafakari kuwa nini kinacho rudisha nyuma maendeleo ya nchi yenye rasilimali ambazo tayari zinavunwa kwa faida ya makampuni na walio idhinisha uvunwaji wa hizo rasilimali bila ya kufikiria wenzao na kujinufaisha matumbo yao. Tafakari ni nini kinarudisha nyuma maendeleo ya Tanzania hata baada ya miaka 50 ya UHURU.

    Imagination is more important than knowledge. For knowledge is limited, whereas imagination embraces the entire world, stimulating progress, giving birth to evolution.
     
Loading...