Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tanzania inahitaji rais kama kagame:askofu kilaini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiche, Feb 5, 2012.

  1. k

    kiche JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati nchi ikizidi kuyumba kwa ombwe la uongozi,Askofu msaidizi wa jimbo la bukoba amepigilia msumari kwenye kidonda kwa kusema kuwa kwa sasa kwa jinsi hali ya nchi ilipofikia Tanzania inahitaji rais kama paul kagame ili kuinusuru nchi,amedai kuongoza kwa 'mkono wa chuma' ndiko kunaweza kulinusuru taifa kwa sasa, na mtu sahihi kwa kuongoza ni lazima awe na uwezo kama kagame ambaye ni rais wa Rwanda.

    Askofu huyo, alisema tatizo kubwa linaloikabili Tanzania wakati huu, ni kumpata kiongozi ajaye atakayekuwa tayari kufa kwa ajili ya kuwashughulikia mafisadi bila kuwaonea huruma, huku akisisitiza kuwa Rais Kagame wa Rwanda ni mfano wa viongozi wanaohitajika sasa kuiongoza Tanzania.

    Kauli Kikwete ni changuo la Mungu

    Akizungumzia kauli yake aliyowahi kuitoa mwaka 2005 kwamba mgombea urais kupitia CCM Rais Jakaya Kikwete alikuwa ni chaguo la Mungu , Askofu Kilani alifafanua kwamba alichosema ni kwamba, ‘Sauti ya watu ni sauti ya Mungu,' kwani mgombea huyo alikuwa amechanguliwa na watu kwa asilimia 80, alichomaanisha ni kwamba mgombea huyo amekubalika na watu.

    maoni yangu:

    kwanza kwa mara ya kwanza namuunga mkono askofu kilaini kwa kauli hii,nchi kwa sasa imefikia hatua mbaya sana kwa atakayepinga kwa hali ambayo taifa limefikia naamini kuwa atakuwa mmoja wa wale ambao wanalimaliza taifa hili au ni mtu asiye na uwezo wa kutambua jema na baya.

    Nawasilisha.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mi nilimwelewa tokea zamani
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nae kwa 100%, Rwanda wapo juu sasa na nchi iliyotoka kwenye Genocide, hawana madini ila wana mbuga moja yenye sokwe mtu na wanalima kahawa lakini wanapiga hatua nzuri sana.

    Tunahitaji mtu kama kagame kwa miaka 20 hivi ili abadili akili za watanzania ili wawe wazalendo
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hata mimi namuunga mkono. Hii nchi tunahitaji rais mwenye vision na anayeelewa ni wapi nchi iwe baada ya kipindi fulani. Si hawa ambao ndoto yao ni kuwa rais basi.
     
  5. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Mi pia nilimwelewa mda mrefu..nafikili alìhusianisha na msemo wa "Vox Populi,Vox Dei" =The Voice of the pple,The Voice of God".....lakn badae tumegundua it wasn't....
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    JK utaficha wapi uso wako??miaka 4 hii utaweza kurudisha imani kwa walalahoi kama ilivyokuwa kabla 2005??maana hata ungetakiwa kupewa utakatifu naamini ungepata bila kupingwa kabisa maana hata makanisa yoote yalikupa support yao moja kwa moja ila kwa sasa.........hata wakiweka jiwe hapo naona kabisa nchi itaenda tu bila tatizo!!!
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuwa na kiongozi ambaye anaogopa waharifu!!,ni nani atakuwa mtetezi wa wanyonge kama kiongozi awezi kuwashughulikia wakandamizaji,kuna kipindi pinda aliwai kusema kuwa eti hawa watu wakiguswa nchi itayumba!!ni upumbavu wa aina yake.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kufafanua kauli yake, coz watu walikuwa wakimalizia na kama kibwagizo, Jk alikubalika lakini hakutumia fulsa hiyo kuwatumikia waliompenda, na ndiyo maana baada ya kumaliza muda wake JK atakuwa ndo rais atakayechukiwa na watz kuliko Rais yeyote aliyewahi kutawala Tz, badala ya kueendeleza upendo aliopewa bure ameishia kutafuta chuki.
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhe akiamua anaweza kurudisha imani kwa wanachi,kwa sasa watu wanachotaka ni kuwashughulikia mafisadi tu,hakika nakuambia kuwa siku akiamua kufanya maamuzi magumu wananchi hawatamsahau,wananchi wanakerwa sana na jinsi watu wanavyofisadi nchi na bado wanapeta.
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kwa sasa sio chaguo la Munguy? aeleze kwa sasa JK ni chaguo la nani sasa
     
  11. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinyume chake.
     
  12. i

    ibange JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa atarudisha tumaini lililopotea.
     
  13. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ni kweli watu weeengi sana walimwamini J.K...Kuna wamama walikuwa wanalia kwa furaha na upendo pale alipowapa matumaini ya maisha,uhakika wa maji,mikopo na huduma za afya!Upendo wa weng umegeuka chuki,tulimtumainia sana lakin ametuangusha.....!!kuna hata raia wa kgen walingia ktk mkumbo wa kupenda...niliwah kumuuliza mmoja!kwanin umempenda J.K?Akanijibu...."Amo Quia Amo"= "I love bcoz I love"
     
  14. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    duh cjui huyu ndo bingwa wa kujikomba kwa viongozi?mnajua kupelekwa bukoba ilikuwa ni adhabu?amejitambua
     
  15. k

    kiche JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mkuu!!kwa mtu anayefahamu,hivi yale mabilioni ya kikwete yaliishia wapi???
     
  16. Ras Cutty

    Ras Cutty Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0






    Yaani kama wadau mnakumbuka hata Mh Kagame aliwahi kuulizwa anahitaji nini ili kulikomboa bara la Africa, alisema Mungu angekuwa amemuweka kwenye nchi yenye rasilimali kama Tz na yeye akawa rais basi angekuwa super power wa africa na Dunia hii. Naunga mkono hoja ya Kilaini kwani ni kweli sasa hv Tz inahitaji rais mkono wa chuma na asiye na makundi na anaekerwa na umasikini wa watanzania.
     
  17. m

    mjanja1 Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.slaa is the Tanzanian Kagame! ndo maana magamba wanaogopa sana na kumwaga propaganda kila siku! ila WATASHINDANA SANAA, HAWATASHINDA! WATANZANIA mungu yupo nasi msife moyo our kagame is on the way!
     
  18. M

    Mpandula Inox Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa mi nazani ni chaguo shetani,hii haina swali
     
  19. M

    Mpandula Inox Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shetani
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ni kweli lakini asiwe hitman kama kagame
     
Loading...