Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inahitaji Rais Fyatu!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 19, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji Rais mwenye maono ya kuthubutu kama Obama, mbishi na mbwatukaji kama Ahmedinajad, asiyetishiwa na wawekezaji kama Hugo Chavez, mwenye kuzungukwa na watu wenye uwezo kama Lula na mwenye mvuto kwa watu wa kawaida kama Zuma. Tunahitaji Rais ambaye amefyatuka kidogo (au sana kutegemea na kipimo) ambaye hatopiga magoti kwa kila mtu anayejiita "mwekezaji" na ambaye hatozungukwa na wenye kuimba sifa zake.

    Tunahitaji Rais ambaye amefyatuka kama Mrema!!!!!!
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mashaka na uwezo wa viongozi wetu wa kufikiri.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maoni yangu ni TAASISI ya URAIS inayohitajika. Vinginevyo twende kijeshijeshi.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Mi napendekeza Mtikila awe rais,. Waziri mkuu awe Lyatonga Mrema, Makamu wa Rais awe Magufuli. Afu tumwombe Mungu amfufue Sokoine awe waziri wa mambo ya ndani. Serikali hiyo iwe ya miezi sita tu. Labda nchi yetu takatifu itapata habari yake.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama Executive Bob Mugabe.
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Castro(s)
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    homeboy,
    ai mini SHEMEJI,unatafuta nin kwenye jukwaa la wazee?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Samahani shemeji. Niliingia choo cha kike kimakosa. Kauchungu saa nyingine kanakufanya ukose uvumilivu.
     
  9. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Halelujah,finally someone is showing love to Mrema!!!!!!!!!
    Hapa kijeshijeshi ndio tutafika!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwa matatizo tuliyonayo sasa hivi, kama kweli tunataka kufika salama tunakokwenda, kiongozi ni lazima awe na kichwa cha mwendawazimu. Hata China,USSR na leo hii Russia chini ya Putin, zilijengwa na watu ambao vichwa vyao vilikuwa vimefyatuka. Na mfano mwingine hauko mbali...ni hapa jirani Rwanda. Kagame hataki kujipendekeza kwa mtu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    chrispin naona unaota ndoto za alinacha
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nadhani iendeshwe kijeshi kwanza ili tuiipate habari yake
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ni kweli tunahitaji Raisi imara anayejiamini na kufuatilia kwa makini mipango ya maendeleo. KWELI tunahitaji mbwatukaji, wakuthubutu, asiyemwoga, na zaidi anayezungukwa na watu wanaojiamini na sio kujipendekezaaaaaa....

    Tuna safari ndefuuu lakini njia ya mabadilikoo ipooooo..
    Tujengee uthubutuu katika jamii yetuuu..nasikitika wasomii ndo wanaongoza kundi la wasiojiamini na wanafikii katika masulaa muhimu ya maendeleoo ya Taifa
     
  14. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Au awe kama Iddi Amin Dada!!!!?
     
  15. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatutaki kiongozi ambaye anachekacheka kila wakati ata wakati wa hali mbaya!
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wanajeshi jamani waogopeni, sina imani nao hata kidogo. Ndio maana jeshini nidhamu ni kitu cha kwanza!
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Na tunachokosa kwenye UONGOZI wa NCHI yetu kwa sasa ni NIDHAMU katika kila kitu. Hatuna nidhamu kwenye MAADILI na MIIKO ya UONGOZI; hatuna nidhamu katika matumizi ya MALIASILI na RASILMALI za NCHI hii; hatuna nidhamu katika kuheshimu KATIBA na SHERIA za NCHI......
     
  18. K

    Kilambi Member

    #18
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais fyatu huyu awe na ujasiri wa kutimua na kupitia upya mikataba ya wawekezaji wanaoneemesha makwao kwa kutumia rasilimali zetu na kutuacha hohe hahe! asile meza moja na mafisadi, ambaye yuko tayari na uwezo wa kujiuliza ni kwa nini pamoja na utajiri wote tuliobarikiwa na mungu bado tumeendelea kuwa masikini, mwenye utayari wa kutoa upofu huu uliotugubika...................nani sasa?! ..........labda mm
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jeshi lishike nchi kwa miaka 5! Ule wa kwanza tu nchi imeshanyooka!
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kama itaendeshwa kijeshi, anatakiwa mwendeshaji awe na moyo wa kizalendo na kujenga nchi, asije mwanajeshi mponda raha na vidosho huku anaburuza wengine
     
Loading...