Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania inahitaji katiba mpya sasa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ndumule, Nov 4, 2010.

  1. N

    Ndumule Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya uchaguzi Mkuu naamini kitu muhimu kinachotakiwa kufanywa na Watanzania ni kudai katiba mpya bila kujali nani ameshinda. Itakuwa ni ndoto kushindana na Kenya kimaendeleo na KATIBA ambayo haituhakikishii ,matumizi Dora ya rasilimali za umaa na uwajibikaji.
     
Loading...