Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Ina Vyuo Vikuu Vingapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Janja PORI, Aug 2, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Jamani na rafiki angu ana shule yake anataka iwe Chuo kikuu afanyaje? ? ? Wana JF naskia ni Very simple
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    toa hoja isiyo na mashiko,..rafiki yako ana shule gani i.e chekechea,pre-primary etc,...na sasa anataka aifanye chuo kikuu,...labda unamaanisha chuo cha madrasa,......njoo utoe hoja ya msingi watu tukuelewe
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    shule ya sekondari. Unajua kumekuwa na wimbi la sekondari zinageuka vyuo vikuu
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kama,.................zitaje
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mwambie rafiki yako aende kudesa kwe vyuo vikuu vifuatavyo, ili kufahamu qualification ya chuo kikuu: Melbourne (Australia), Tsinghua (China), Cambridge (UK), Ruprecht-Karls (German), Harvard (US), ETH Zurich (Switzerland), McGill (Canada), SUA (Tanzania). Akipata muundo na ikama ya watumishi hasa maprofesa ndipo rafiki yako awaite mamlaka husika wakague na kumpa kibali.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Mzizima Sec (Aghakhan DSM). wamehamisha madenti wote wako kwenye mikakati ya kujenga Chuo Kikuu.
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu, ndio maana nachelea kusema "Chuo kikuu nchi hii ni UDSM tu"
     
  8. njoro

    njoro Senior Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sababu:
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    Nasikitika kusikia, ulitumia akili kweli kuandika mkuu?au hisia,think critically before you write or speak,mnaboa watu kujiona mko unique kumbe hamna lolote
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo UDSM, full maujiko ni kuanzia madent mpaka walimu wao.
     
  11. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    Sifa za kijinga
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Malecture wenyewe wengi weupe, mwendo wa kumeza tu. Sifa zao zinakera sana
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wa2 mlokosaga sifa za kujiunga na udsm mna tabu sana...
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakoje hao watu?
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahahaha watu WA UD bana...
     
  16. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    Nani alikuambia mkuu?what is UD by the way?dah wabongo bwana,hapo umedesa sijui umemaliza sijui bado unapigika hapo UD una mbwembwe ungekuwa umesoma HAVARD sijui kama wengine tungelala humu katika JF
     
  17. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyeanzisha mada katika thread alitaka kujua kuna vyuo vikuu vingapi Tz bt akitaka kufahamu procedure ya shule ya jamaa yake kuwa chuo kikuu, tumjibu alichouliza na idadi si kuanza kuleta mbwembwe na majigambo yasiyo na msingi,unataka kusifia chuo chako andika thread yako
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja!
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nashukuruni mfano Eckenford nayo University mtaskia parfect Version nayo chuo
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    udsm ha2na mpinzan bongo hii,mayb sua ndo wana2fukuzia kwa mbaaali,bt hzi colleges uchwara ka hyo uliyosoma au unayosoma wewe zitafikia robo ya ubora wa Ud aftr 50yrz.UDSM school of intelectualls..hutaki kalale.
     
Loading...