Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania in 2060

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingdom_man, Apr 16, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dar es salaam in 2060
    Dar es salaam in 2060.jpg

    Bukoba in 2060
    bukoba in 2060.jpg

    Kibaha in 2060
    Kibaha in 2060 (metro rail).jpg

    Maeneo ya Buguruni in 2060
    Maeneo ya Buguruni in 2060.jpg

    Mwanza in 2060
    Mwanza in 2060.jpg

    Iringa in 2060
    Iringa in 2060.jpg

    Morogoro in 2060
    morogoro in 2060.jpg

    Tanga in 2060
    Tanga in 2060.jpg

    Zanzibar in 2060
     

    Attached Files:

  2. k

    kituro Senior Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inapendeza kujifariji kwa hivyo lakini tukazane kuiombea nchi yetu ili ifikie hali hiyo!
    kwakuwa lisilowezekana kwa mwanadamu kwa mungu linawezekana!
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama tukipata serikali nzuri hata hiyo 2060 itakuwa mbali sana, mafisadi wana pesa kibao lakini sijui huwa wanazifanyia kazi gani badala ya kuwekeza kwenye nchi yao.
     
Loading...