Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imeuzwa kwa Uingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dabo kliki, Oct 13, 2012.

  1. dabo kliki

    dabo kliki Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nafuatilia taarifa toka serikalini muda mrefu sasa kuwa kati ya nchi zilizowekeza hapa TZ nchi ya Uingereza ndo inaongoza ikifuatiwa na Kenya. Ni jambo zuri kupata wawekezaji japo Tz tumekuwa na bahati ya kupata wadekezwaji. Sasa naomba kujuzwa kwa mwenye kujua pasi na shaka ni kwenye sector ipi, miradi ipi, iko maeneo gani, na michango yake kwa taifa inayomilikiwa na Uingereza
    Kuna siku utasikia hiyo miradi ni pamoja na Mbuga ya Serengeti, usishangae maana hii ndo Tanzani jamani. Pale TIC nilienda kwa lengo la kupata taarifa hizi ila nilipigwa dana dana na kuulizwa maswali menhgi kwanini nataka kujua na nk nk nk mwisho nikaambiwa mambo mengine ni siri ya serikali na wawekezaji aka. wadekezwaji. Ebu mwenye taarifa atiririke hapa jamvini
     
  2. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uliposema 'imeuzwa' tulitegemea ufafanuzi ni namna gani imeuzwa na kwa bei gani. La ajabu unaomba mwenye taarifa! Kabadilishe 'heading'
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nilivyosoma heading nikafurahi kwamba tutakuwa chini ya mwingereza. Kumbe longo longo
     
Loading...