Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imetumia zaidi ya bil 5 kununua mitambo ya kuingilia matangazo ya tv, radio na simu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Nov 21, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika nchi masikini kama tanzania taifa letu limenunua mitambo ya kuingilia matangazo ya radio,television na simu na pia yenye uwezo wa kukata matangazo yake wakati wowote pale wanapoona hayana maslahi na watawala na taifa .

    Mitambo hiyo iliyowasili hivi karibuni inatarajiwa kufungwa katika kikosi cha anga cha jeshi la ulinzi (JWTZ) kilichopo karibu na uwanja wa ndege wa mwalimu nyerere . nadhani mtambo huu ukikamilika kufungwa utakuwa ni ukiukwaji mkubwa wa uhuru wa habari na mawasiliano katika taifa letu
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    28-58 Over
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa taarifa.
     
  4. Mutwale

    Mutwale Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source Please
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete anaonyesha kwa vitendo u dikteta wake
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    taarifa za kiintelijensia hazinaga sorce, ukitaka pick it, usipotaka ipotezee
     
  7. k

    king11 JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kutoa source kwani imetoka kwa moja ya kamanda wa kikosi cha anga, ambaye bado yu kazini akilitumikia jeshi la wananchi wa tz(JWTZ). kuweka jina lake ubaoni ni hatari kwa mtoa habari mwenyewe.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Hapo wangepata MRI SCANS kibao kwa ajili ya kutibu watu, kama wangekuwa wanajali maslahi ya wananchi...

    Ukifuatilia bei halisi ya huo mtambo unakuta nusu ya gharama jamaa wamepiga dili. hawa TCRA si ndio waliotumia billion mbili kusomesha staff wawili?
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawajanunua bali ni mkopo toka serikali ya CHINA. Lengo ni kudhibiti vituo vya matangazo vitavyovunja sheria za nchi yetu likiwemo la matangazo yatayohatarisha umoja wa nchi yetu, pia matangazo ya uchochezi na kutawala mawasiliano ya taifa kwani hakuna taifa lisilo na udhibiti wa anga na mawasiliano yake


    NOTE
    Naunga mkono ujio wa mitambo hii bali ni kuwa na matumizi mazuri yasiyopendelea upande wowote bali kitumike kuimarisha haki . matumizi ya mitambo hii ikitumika vibaya inaleta madhara makubwa ya taifa letu kwani utakuwa ni mwanzo wa kuzika uhuru wa vyombo vya habari na mawasiliano ya wananchi.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Basi tuseme source ni JWTZ.Kwa jinsi watawala wetu wasivyo na huruma na watu wa nchi hii,habari hii itakuwa ya kweli.
     
  11. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni jambo jema kwa nchi yoyote ila tatizo kwa Tanzania hili jambo litadidimiza democrasia maana viongozi wetu watatumia mitambo hiyo kuzuia wapinzani na wanaharakati wasieleze ukweli hata kama wana hoja ya msingi.....mtu akihojiwa kuhusu katiba mpya alafu akawa anaipinga watakata matangazo...
     
  12. T

    Tututu Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono uhamuzi huo. Tatizo ni kwamba KITADUMU?
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mwendelezo wa manunuzi ya kipuuzi.
     
  14. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpaka hapo ushatoa source yako.......akili kweli mali...
     
  15. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio tanzaniaaa hiii msijaliiii tutafikaaa tuuuu.......
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Kwanini wasikope Vifaa vya hopsitali hata VITANDA?
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna na mitambo ya aina hiyo sio kitu kibaya maana hata tukiamua kuacha AlShaabab watanunua na kuitumia ipasavyo. So kwenye matumizi sasa, hapo inategemea na watu wanataka nini? kama nia ni kuwakamata wana ndoa wanaocheat kwa kutumiana mesages is up to them...kama vile kila mtu alivyo na hiari ya kukitumia kichwa chake....wengine productively na wengine very destructively.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Inategemea na priority zetu zipo katika nini? What a pity? Education jee nayo imekaaje?
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakope vitanda kwani vinawasaidia nini wao?
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    watanzania tunaunga mkono vitu vya kipuuzi mno
     
Loading...