Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imeshauzwa, watanzania tukimbilie wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by IBRAHIM UCHUNGU, May 20, 2012.

  1. I

    IBRAHIM UCHUNGU New Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekua na vitendo vya uuzaji holela wa ardhi ya TANZANIA kwa wanaojiita WAWEKEZAJI wa KIGENI unaofanywa na viongozi wa chama (CCM) na serikali mfano simanjiro, Iringa raia wa ugiriki wamepola ardhi, Arumeru, Songea, hazaba bagamoyo-waswiden, dar- waanajiita wawekezaji wa kichina, Magofu ya chole kule Mafia. WATANZANIA!!!! kabla hatujawa wakimbizi kwenye nchi yetu TUPAMBANE kuiokoa nchi yetu maana ndio urithi pekee tuliachiwa na mababu zetu na ndio urithi pekee tutakaowaachia watoto na wajukuu wetu. CHANZO (BBC SWAHILI )
     
Loading...