Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imepoteza mwelekeo; Hata viongozi wamekata tamaa, machafuko yaja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Nov 12, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wakati mgumu kwa watawala wetu kwani nchi haina pesa, viongozi wamegawanyika na wananchi wamegawanyika na wengi wamekata tamaa na maisha na kuona umasikini juu ya vichwa vyao, mfumuko wa bei uko juu na ukosefu wa ajira nao uko juu kabisa.

    Usalama wa taifa nao wakitoa angalizo wa taasisi nyingine kuwa nchi haiko katika mstari, huku migawanyiko katika vyama vya siasa vikikua kila siku na kutishia machafuko ndani ya hata Chama tawala.


    Nini kifanyike kuokoa taifa?
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Regime change
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeah regime change i support changes.
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Rais ajiuzulu, no way hapa na yeye ndo cause wa yote haya. He is irresponsible leader. Angalia kilichotokea Greece na kinafuata na Italy pia. Tatizo CCM inaamin wapinzan hawawezi kuongoza nchi na hawana haki ktk hii nchi hii ndo shida. Tungeshirikiana bila kufuata itikadi za vyama mbona nidham ingekuwepo. Tatizo ni kulindana na Uccm ndo shida.
     
  5. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yameanzia mbali, hamjui, hamuelewi, wala hamtagundua.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Balaza la Mpito
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nna ham ya kujua,tel me
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    sikui hizi ccm inaogopa kuuimba ule wimbo wa chama chetu cha mapinduzi chajenga nchi
     
  9. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi inajiongoza yenyewe!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Auto pilot!!!!
     
  11. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Ritz 1 kapata wapi hela ya kununulia Magari haya 100 anayomtishia nayo Dar exp!
     
Loading...