Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA IMEKWISHA ''SPIKA ndio huyo, Waziri Mkuu ndio Huyo, Mahakama ndio hiyo, Rais nae je?''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, Jul 2, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania Tunahitaji Kufanya MAOMBI makubwa sana Kumwomba MUNGU Aikomboe Nchi yetu, kwa kweli naona Tanzania Imekwisha.

    Nikitazama Bunge natamani kulia, Nikiangalia Mahakama Siasa zimezidi katika maamuzi e.g. Mfano unaambiwa Ushahidi Takukuru Hakuna so Fisadi yuko Huru, Mh. Raisi wetu naye kufanya maamuzi magumu anashindwa, sielewi labda haoni matatizo ya Nchi au hayajui kabisa... yaani Tanzania Imekwisha.
     
  2. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni mfumo dume na katiba iliyo mbovu...2jarbu kuwapa elimu ya kuchangia au kutoa maoni katka uundwaji wa katiba mpya labda itasaidia!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tupe ushauri tufenyeje ?
    Tuhamie Kenya, Somalia, Sudan. Libya au ?
    Au tubaki hapahapa palipokwisha ?
     
  4. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mie nadhani tuhamie sudan kusini coz ndo wanaanza... itakuwa vyema ukianza nao upya kujenga nchi..... TZ wehumtupu!!!
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nilipokuambia wakati ule (2010) tumia kura yako vizuri, uliniona ****. Sasa yamekufika, unakuja hapa kutulilia. Jifunze saa, Siku nyingine usiwe una dharau wakubwa zako.
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Tanzania haijakwisha, tupo wazalendo tutaikomboa nchi yetu, kama wewe umekata tamaa hama nchi.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    UKILITHIBITI genge la mkweree basi nchi itakombolewa!! Hili linawezekana wananchi wakiamua hata kesho!!
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Tunaombea Wezi, wanaofumaniwa na wake za watu wenye mapepo. Hayo mengine ni uamuzi wetu tu
     
  9. U

    UTAJUA Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da wewe unaonaje?, hakuna haja ya kuhama Utajiri wote huu wa Maliasili na Mazingira MUNGU Aliyotuumbia na Kutupa Tumwachie nani?
     
  10. U

    UTAJUA Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kukata Tamaa kwa Nchi nzuri namna hii, Lazima Nitasimama.... na..Ku
     
  11. D

    Dopas JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni "udhaifu" wa katiba uliozaa: urais, bunge, mahakama dhaifu.
    Kwa haya hakuna maombi yanayohitajika, ni akili tuliyojaliwa na mwenyezi Mungu kutatua matatizo haya.
     
Loading...