Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania imeiva kwa mapinduzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MADABADA, Apr 24, 2012.

  1. M

    MADABADA Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg Watanzania wezangu,sasa ni dhahiri kwamba umasikini umetamalaki miongoni mwa jamii na hakuna mwingine wa kumlaumu tofauti na viongozi na serikali legelege na uongozi uliopoteza mwelekeo.Je ipo haja kwa Jeshi letu kuchukua nchi ili kurejesha utawala wa sheria? Lakini pia ni kweli kwamba jeshi letu linaweza kuendesha nchi kwa misingi ya haki? Japo mapinduzi si mazuri na pengine athari zake zaweza kuwa mbaya kwa muda lakini ni ukweli kwamba "Jipu limeiva tayari kwa kutumbuliwa na likiachwa ni kuongeza maumivu kwa mgonjwa"
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, ukombozi wa kweli umekaribia.
     
  3. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    bora jeshi, sio chadema. ila shimbo akamatwe kwanza
     
Loading...