Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania iko hatarini kushambuliwa na Al-Shabaab- Nahodha (Video ITV)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280

    dk arobain na tano itv wanamhoji waziri wa mambo ya ndani.mimi nmefika kwa kuchelewa lakini kipindi kinaendelea.tuongane hapa .mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    alikuta kuna madeni mengi sana lakini akafunga mkanda na wameanza kulipa madeni 2008.wameshalipa zaidi ya bil16.yeye kama waziri ni kuhakikisha wafanyakazi wanafanya kazi kwa bidii.amesha andika barua kwa waziri mkuu magereza zima moto waongezewe posho.sasa hivi wanalipwa laki moja na nusu.mia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    anataka kuboresha masirahi.mia
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sasa posho ni laki moja wanataka iongezwe hadi laki moja na nusu karudia tena alikosea.vifaa vya vitambulisho vimesha agizwa na mkandalasi kasha patikana.vitambulisho vitaanza kutolewa kwa wafanya kazi wa serikali kwa awamu ya kwanza.tarehe26 siku ya muungano mtaanza kuviona ona.ni wajibu wa vitambulisho viwe na access. mia
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mamlaka ya vitambulisho vya taifa NIDA,uhamiaji,na vizazi na vifo ndo watafanya kazi kwa pamoja kukamilisha kazi ya vitambulisho vya taifa.mia
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua anataka kuzungumzia ile waraka ya siku 100 kwn nasikia inawahenyesha sana.(( 2858 WAASI PATAELEWEKA.))
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Ndo namuangalia hapa
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Madeni wizara ya mambo ya ndani?
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kuhusu uhalifu anasema hatutovumilia mtu anaye hatarisha usalama wa raia.anasema wao zamani kuanzia miaka 50 na kuendelea walikua wakifanya makosa wanaitwa na kuonywa lakini sasa hivi watoto wanaachiwa wafanya kazi wa nyumbani kitu kinacho ondoa maadili.dini zinasema heshimu mtu anaekuzidi na mamlaka.inawezekana viongozi wa serikali huwapendi labda sababu ya sura zao lakini labda wamewekwa na Mungu. Mia
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ninapenda utaratibu wake wa ripoti peji 2 maximum
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Updates! Hata nilipo ITV ni mwezi wa nne hatujawahi kuiona hewani.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mi nipo hapa kuelimisha.mtu ukitaka kuandamana fuata utaratibu,ukitaka kufanya mkutano fuata taratibu.mimi natamani kuona kazi ya polisi ikiwa ni kudhibiti majambazi tu. wamemuuliza tishio la al shabaab bado lipo? anaanza kwa kusema eti mwenyezi Mungu aliumba viumbe tofauti vyenye nguvu lakini havina busala.mwenye sikio na asikie,mwenye macho aone.tusitake kupoteza amani.watu waende somalia waone.watu wasio itakia mema nchi hii watatumia maandamano kujificha.tishio lipo. mia
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    watu masikini kama sisi inabidi tuienzi tunu ya aman.tujitofautishe na wanyama ambao hawana busara.
    wamemuuliza kwanini polisi wanatumia risasi za moto?
    :anamuuliza mtangazaji wewe unafurahia kumwagiwa maji ya kuwasha au mabomu?watu hawaheshimu madaraka,hawaheshimu sheria.tujenge tabia ya kuheshiana.sisi tunaanza kwa hatua.tunaanza na bendera nyekundu,tarumbeta then lisasi za mpira halafu mabomu ya machozi theni mabomu ya vishindo yenye kutikisa.je ungekuwa wewe asikali ungefanyaje? mia
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Anaongea ujinga mtupu, anakwepa suala la matumizi ya risasi za moto!!!
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    miaka hamsini ya uhuru naona tishio la kuvurugika kwa amani.jambo hili si jema wala jambo hili sio la kufurahia.kuna watu wanapenda kutoa maneno ya ubabe wakifili ndo watu wanawafurahia.mi nawaomba wajishushe.
    kipindi kimeisha. mia
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua tu ya kwmb hana jipya huyo.
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yule mwanahabari wa ITV naye fake tu....alishindwa nini kumkomalia na kumtolea mifano kama ile ya arusha kwa waliopigwa risasi wakiwa katika mihangaiko yao ya maisha...!
    Nahodha naye maneno mengi lakini mweupe pe..!
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Masahihisho! Hiki kipindi huwa sio live, ni recorded
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana mashiko yeye wala aliyekuwa ana mu interview
     
  20. T

    Taso JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Journalism is the the poorest profession in Tanzania. Sio mwanahabari wa ITV tu, we ushaona mwandishi gani nchi hii anaweza ku interview viongozi kwa kuwabana mbavu ipasavyo? Tanzania hakuna true press.
     
Loading...