Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Hii tabia itaisha lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Jul 14, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leo nimesikitisha na tabia mabayo nilitegemea imekoma/kwisha kabisa baada ya shilika la Reli kubinafsishwa wakati nipokuwa nimeenda kukata ticket kwenda mikoani.

    mara tu niliporejea na kufika kaunta nikamwambia mhudumu kuwa nimekuja kufanya booking ya usafari wa ijumaa yaani tarehe 17/07/2009.Mara yule mhudumu akaniambia kuwa hakuna nafasi basi ikbidi nimuulize sasa utanisaidiaje kwa kuwa ni mdogo wangu anaenda shule aliposikia kuwa ni mwanafunzi akaniambia kuwa leta hela ya nauli nikampa na akanipa tiketi.

    Dukuduku langu kuwa hakuna kumhudumia mtu mpaka umzungushe ili umuweke kwenye mazingira ya kutoa chochote?
     
  2. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itaisha CCM iking'oka Madarakani
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kyakya nilipojiunga hapa jina lako lilinifanya nijiulize yaani avator pia
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole sana, litaisha iwapo mtu akikumbana nalo hakai nalo bali kama hivi ulivyoripoti wengine hulipa cha juu na kukaa kimya.
     
Loading...