Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haistahili kuitwa Nchi Huru.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jul 17, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ningumu sana kuelewa lakini inabidi kwani Tanzania ni yetu.Nchi haina Meli,haina Ndege,Haina Basi,Haina Taxi,Haina hata Hospitali ama Shule yenye 100% bila ufadhili.Sasa kuna aja gani ya kuitwa nchi tena huru?
     
Loading...