Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haina vigezo vya kuitwa nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Jan 10, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nmekaa nkatafakari sana nkagundua Tanzania haina sifa ya kuitwa nchi,kwa sababu
    1)tanzania haiongoz kitaaluma inaongozwa kisiasa
    2)Viongoz wake hawana sifa ya kuwa kiongoz mf,KIKWETE alikuwa na sifa gan za kuwa kiongoz,hata taaluma yake haieleki vizuri
    3)Tanzania inapelekeshwa na vijitu vichache xana vya juu.
    4)Ni ombaomba,ni bora 2ngekuwa mkoa wa uingereza coz wana2lea kama wanao vile
    5)Wananch wake ni waoga mno,bom la machoz chali
    Anaepinga niko tayar kumjibu.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu padre akose urais hamlali
     
  3. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topical nenda milembe brother ukirud uinge jf
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama vipi shauri waiondoe kwenye ramani ya dunia
     
  5. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shine umenena npe proces
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Nchi ni nini?

    Sifa za kuwa nchi ni zipi?

    Je Somalia ni nchi?
    Je South Sudan ni nchi? Nigeria? Libya Mpya?
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wajua Tz ni nchi ambayo hata mimi inanisumbua kichwa sana kila kukicha!, ni nchi ambayo yeyote anaweza kufanya chochote ili mradi yupo ktk system au ana mapesa. Ni nchi ambayo wananchi wake ni kama hawa exist, ni nchi ambayo haina government culture wala structure yaani karaha tupu. Nina uhakika more than 75% ya viongozi wa hili linchi ukiwauliza wajibu wao ni nini ktk positions zao, watajikanyaka! nina uhakika huo! happy new year Tz!
     
  8. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAMAHANI C KWAMBA NAKUPINGA ILA NINATAKA KUTOA MAWAZO YANGU KIDOGO, ILI MAHALI FLAN KUWE NA SIFA YA KUITWA NCHI LAZIMA VIGEZO VIFUATAVYO IWE NAVYO 1; IWE NA WIMBO WA TAIFA 2; BENDERA, 3;RAIS 4;SARAFU SASA KATI YA HIVYO TZ HAINA KIPI?:yawn:
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, jitahidi kuandika vizuri unaandika kama upo chating room kule facebook.
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umebainisha pasi na kumung'unya maneno. Hakika huo ndio ukweli wenyewe.

    Nchi ni Vatican na sio Tanzania.
    Jamani mwambieni ajaribu tena next time.

     
  11. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu tofautisha symbols of a Nation-state na components of a Nation-state!
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Atakuwa kapotea njia sio kosa lake.
     
  13. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Come again with the thread yenye mashiko kidogo ....not this cheap politics. SEE YOU NEXT TIME
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Best post of this year as of now
     
Loading...